Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Quận Nanshan 518054 Thâm Quyến Trung Quốc
Nhà Sản phẩmSợi quang trần

Cáp quang trần Corning SMF G652D 250um Sơn mài màu vàng xanh IEC 60794 - 2 - 10

Cáp quang trần Corning SMF G652D 250um Sơn mài màu vàng xanh IEC 60794 - 2 - 10

Corning Bare Optical Fiber SMF G652D 250um Blue Yellow Paintcoat IEC 60794 - 2 - 10

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HICORPWELL
Chứng nhận: IEC 60794-2-10/11
Số mô hình: Dây cáp quang OTDR

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 KM
Giá bán: negotiation
chi tiết đóng gói: 25km / Reel hoặc 54.4KM mỗi cuộn, sau đó đóng gói trong một hộp carton cho 6 cuộn sợi
Điều khoản thanh toán: Western Union, l/c, T/T
Khả năng cung cấp: File not found.
Liên hệ với bây giờ
Chi tiết sản phẩm
Loại chất xơ: G652D Sơn màu: Aqua, yellow, blue Hoặc Khác
Mục đích cáp: ODTR hoặc cáp FO 1310nm: 0,36-0,22 DB / Km
1550nm: 0,5-0,4 DB / Km Chất xơ: G652D, G657A
Giấy chứng nhận: IEC 60794-2-10 / 11

Corning Single mode SMF G652D 250um Trần sợi quang Ống OTDR

OTDR Dummy fiber được thiết kế để sử dụng kết hợp với OTDR để đo lường sự mất liên kết hoàn toàn của sợi quang. Chúng còn được gọi là cáp chống nhiễu xung, dây khởi động, dây dẫn khởi động, nhận cáp hoặc vòng sợi quang. Một sợi giả OTDR, kết nối OTDR với liên kết dưới thử nghiệm, tiết lộ sự mất mát chèn và phản xạ của kết nối gần.

Vòng sợi quang đóng vai trò như cáp khởi động và cáp nhận.

Phần số Sự miêu tả
Fiber-ROLL-SM10

SM G652D, 1KM,

Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC, FC / APC, LC / UPC, LC / APC tùy chọn

Fiber-ROLL-SM20

SM G652D, 2KM,

Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC, FC / APC,

LC / UPC, LC / APC tùy chọn

Fiber-ROLL-MM10

MM (62,5 / 125um hoặc 50 / 125um), 1KM,

Kết nối; FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC tùy chọn

Fiber-ROLL-MM20

MM (62,5 / 125um hoặc 50 / 125um), 2KM,

Kết nối; FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC tùy chọn

Fiber-ROLL-SM710

SM G657A, 1KM,

Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC, FC / APC, LC / UPC, LC / APC tùy chọn

Fiber-ROLL-SM720

SM G657A, 2KM,

Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC, FC / APC,

LC / UPC, LC / APC tùy chọn

Fiber-ROLL-OM310

OM3, 1KM,

Kết nối; FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC tùy chọn

Fiber-ROLL-OM320

OM3, 2KM,

Kết nối; FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC tùy chọn

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

Người liên hệ: Hicorpwell

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác