Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Quận Nanshan 518054 Thâm Quyến Trung Quốc
Nhà Sản phẩmCáp quang Patch

FTTH Fiber Optic Cable Patch Cord , SC APC SM 1m 3m 5m Patch Cord Fiber Optic

FTTH Fiber Optic Cable Patch Cord , SC APC SM 1m 3m 5m Patch Cord Fiber Optic

    • FTTH Fiber Optic Cable Patch Cord , SC APC  SM 1m 3m 5m Patch Cord Fiber Optic
    • FTTH Fiber Optic Cable Patch Cord , SC APC  SM 1m 3m 5m Patch Cord Fiber Optic
  • FTTH Fiber Optic Cable Patch Cord , SC APC  SM 1m 3m 5m Patch Cord Fiber Optic

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Place of Origin: China
    Hàng hiệu: HICORPWELL
    Chứng nhận: IEC 60794-2-10/11
    Model Number: SC APC SM Fiber Optic Patch Cable Patch Cord 1m/3m/5m

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 10sets
    Giá bán: negotiation
    Packaging Details: 20000 Piece/Pieces per Day
    Payment Terms: Western Union, L/C, T/T
    Supply Ability: 5000pcs Per Week
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Loại cáp: SC APC SM Cáp quang Patch Patch Patch 1m / 3m / 5m Kết nối: Đầu nối LC SC ST FC
    Màu sơn: Màu vàng Mục đích cáp: hàng không vũ trụ, trên không, hàng hải, xe mặt đất, chiến thuật và thậm chí các ứng dụng thương mại
    Chiều dài: 1m, 2m, 3 m, 5m. ứng dụng: Giao tiếp ngoài trời

    FTTH Fiber Optic SC APC SM Cáp quang Patch Patch Patch 1m / 3m / 5m

    Cáp quang sợi quang là một sợi cáp quang được gắn ở hai đầu với các đầu nối cho phép nó được kết nối nhanh chóng và thuận tiện với CATV, một công tắc quang hoặc thiết bị viễn thông khác.

    Lớp bảo vệ dày của nó được sử dụng để kết nối máy phát quang, máy thu và hộp đầu cuối.

    Điều này được gọi là "cáp kiểu kết nối".

    Sự miêu tả:

    Một dây vá là một sợi cáp quang được sử dụng để gắn một thiết bị này với một thiết bị khác để định tuyến tín hiệu. Thông thường, có 4 loại đầu nối: FC / SC / LC / ST .. 3 loại ferrule: PC, UPC, APC,

    Dây vá LC là một sợi cáp quang được sử dụng để gắn một thiết bị này với một thiết bị khác để định tuyến tín hiệu. LC là viết tắt của Lucent Connector. Nó là một đầu nối sợi quang hình dạng nhỏ, một nửa kích thước của SC.

    ST là viết tắt của Straight Tip - một đầu nối kiểu lưỡi lê phát hành nhanh. Đầu nối ST có dạng hình trụ với khớp nối khóa xoắn. Chúng là loại đẩy và xoắn

    FC là viết tắt của Kết nối cố định. Nó được cố định bằng cách nhà ở thùng ren. Đầu nối FC thường được chế tạo với vỏ kim loại và được mạ niken.

    SC là viết tắt của Trình kết nối thuê bao - một trình kết nối kiểu đẩy / kéo mục đích chung. Nó là một đầu nối hình vuông, gắn vào chốt với một chuyển động kéo đẩy đơn giản và được khóa.

    PC là viết tắt của Liên hệ vật lý. Với đầu nối PC, hai sợi gặp nhau giống như đầu nối phẳng, nhưng các mặt cuối được đánh bóng để hơi cong hoặc hình cầu. Điều này giúp loại bỏ khe hở không khí và buộc các sợi tiếp xúc

    UPC là viết tắt của Ultra Phys Contact. Các mặt cuối được đánh bóng mở rộng để hoàn thiện bề mặt tốt hơn. Các đầu nối này thường được sử dụng trong các hệ thống kỹ thuật số, CATV và điện thoại.

    APC là viết tắt của góc tiếp xúc vật lý góc cạnh Các mặt cuối vẫn cong, nhưng chúng bị nghiêng ở tám độ theo tiêu chuẩn ngành. Điều này duy trì một kết nối chặt chẽ. Các đầu nối này được ưa thích cho CATV và các hệ thống tương tự.

    II. Đặc trưng:

    Tuân thủ theo tiêu chuẩn IEC, Telcordia GR-326-CORE, YD-T 1272.3-2005, tiêu chuẩn.
    Mất chèn thấp, mất lợi nhuận cao
    Kết nối dày đặc, dễ dàng hoạt động
    Độ tin cậy và ổn định cao
    Tốt trong khả năng lặp lại và khả năng trao đổi

    III. Ứng dụng:


    Kiểm tra thiết bị
    FTTX + LAN
    CATV sợi quang
    Hệ thống thông tin quang
    Viễn thông

    Tham số Đơn vị LC / SC / ST / FC
    SM (9/125) MM (50/125 hoặc 62,5 / 125)
    máy tính UPC APC máy tính
    Mất chèn dB .30.3 0,2 .30.3 .20.2
    Mất mát trở lại dB 45 50 ≥60 35
    Trao đổi dB .20.2
    Lặp lại dB .20.2
    Độ bền Thời gian > 1000
    Nhiệt độ hoạt động ° C -40 ~ 75
    Nhiệt độ bảo quản ° C -45 ~ 85

    Thông số sản phẩm

    Kết nối Kết thúc A Đầu nối sợi quang
    Hết B LC, hoặc SC, FC, ST ......
    Đường kính cáp (mm) 4.0mm / 7.0mm / 8.0mm
    Chất liệu của áo khoác TPU
    Lõi sợi 4,8,12 hoặc được chỉ định
    Chế độ Singlemode Đa chế độ
    Bước sóng hoạt động (nm) 1310/1550 850/1310
    Ba Lan UPC APC UPC
    Mất chèn (Max.dB) 1,5 1
    Mất mát trở lại (Min.dB) 50 35
    Tính năng cơ học Phích cắm ≤1000N (cáp chính)
    Ổ cắm ≤100N (Cáp nhánh)
    Cấp IP68
    Thời gian giao phối 500 phút
    Độ bền (Max.dB) 0,2
    Khả năng phục hồi (Max.dB) 0,5
    Nhiệt độ hoạt động (℃) -40 ~ + 85
    Nhiệt độ lưu trữ (℃) -40 ~ + 85

     

     

    Chi tiết liên lạc
    Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

    Người liên hệ: Hicorpwell

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác