Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Quận Nanshan 518054 Thâm Quyến Trung Quốc
Nhà Sản phẩmThành phần sợi quang

FTTH Insert Loss Fiber Optic Components SC APC UPC Fast Connector Blue Green

FTTH Insert Loss Fiber Optic Components SC APC UPC Fast Connector Blue Green

    • FTTH Insert Loss Fiber Optic Components SC APC UPC Fast Connector Blue Green
    • FTTH Insert Loss Fiber Optic Components SC APC UPC Fast Connector Blue Green
    • FTTH Insert Loss Fiber Optic Components SC APC UPC Fast Connector Blue Green
  • FTTH Insert Loss Fiber Optic Components SC APC UPC Fast Connector Blue Green

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Place of Origin: China
    Hàng hiệu: HICORPWELL
    Chứng nhận: IEC 60794-2-10/11
    Model Number: SC APC UPC Fast Connector

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 10sets
    Giá bán: negotiation
    Packaging Details: Each fact connector into a plastic bag for SC Fast assembly
    Delivery Time: 15 working days
    Payment Terms: Western Union, L/C, T/T
    Supply Ability: 50000pcs Per Week
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Kiểu: Đầu nối nhanh SC APC Mất chèn: nhỏ hơn 0,2 (tối đa 0,4)
    Màu sơn: Xanh lam hoặc xanh lục Mất mát trở lại: ≥40dB
    Cáp thả: 2.0 * 3.0mm Sức căng: > 50N

    FTTH Chèn mất SC APC UPC Linh kiện sợi quang kết nối nhanh

    Trình kết nối cài đặt trường là một loại trình kết nối mới có thể được sử dụng trong bối cảnh dự án FTTH.

    Họ không cần đánh bóng, không có epoxy. Chúng có thể được cài đặt tại hiện trường và tạo kết nối

    ít hơn hai phút Tất nhiên, nó không cần hợp nhất sợi.

    Chỉ cần một số công cụ nhỏ là đủ, vì vậy nó có thể tiết kiệm thời gian và chi phí.

    Chúng tôi có thể cung cấp kết nối nhanh loại nhúng. Kết nối này có một sợi chèn trần trong ferrule.

    Mặt trước được đánh bóng trước. Điểm giao phối sợi nằm trong rãnh C chính xác.

    Hầu hết các kết nối nhanh sợi thông thường là công nghệ truyền thống với rãnh chữ V, vật liệu chính là thủy tinh, nhựa và kim loại.

    Nhược điểm trên V-Groove:

    1, Biến dạng khớp mông kém là do quá trình tạo rãnh chữ V vì độ cứng của nhựa không tốt.

    2, Độ giãn nở nhiệt và co ngót lạnh thay đổi lớn nếu rãnh chữ V bằng vật liệu nhựa.

    Do đó, sản phẩm không thể hoạt động ổn định ở môi trường -40 ~ + 85 ℃.

    3, Sau thời gian dài phục vụ khớp mông kém, cả vật liệu nhựa và kim loại đều dễ bị biến dạng lão hóa hoặc rỉ sét,

    4, Groove dễ dàng biến dạng dưới lực, làm cho điểm kết nối bị mất, khớp.



    Đầu nối nhanh chất lượng cao nguyên bản và Hicorpwell với C-Groove (Rãnh gốm)



    Ưu điểm trên C-Groove (Rãnh gốm):

    Mất vật liệu gốm bảo đảm (IL) dao động dưới 0,1db, khi xử lý nó ở nhiệt độ cao, nhiệt độ thấp,

    hoặc chu kỳ nhiệt độ thấp cao.

    Bằng hình minh họa, chúng ta có thể thấy rõ phạm vi mất chèn sau temp.

    Thông số kỹ thuật

    Mặt hàng Điều kiện kiểm tra Giá trị
    Hiệu suất quang Mất chèn (1310nm & 1550nm) <0,2dB (điển hình) / 0,5dB (Tối đa)
    Mất mát trở lại (1310nm & 1550nm) UPC> 40dB, APC> 50dB

    Hiệu suất môi trường

    (Tối đa thay đổi mất chèn)

    Chu kỳ nhiệt độ -20 ° C ~ + 70 ° C (96 giờ) <0,2dB

    Hiệu suất cơ khí

    (Tối đa thay đổi mất chèn)

    Căng thẳng trực tuyến 20N- 100N <0,2dB
    Áp lực 3 trục / 3 lần cao 4m <0,2dB
    Thời gian hoạt động lặp đi lặp lại 5

    Chi tiết liên lạc
    Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

    Người liên hệ: Hicorpwell

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác