Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Quận Nanshan 518054 Thâm Quyến Trung Quốc
Nhà Sản phẩmCáp quang Patch

H Connector SC APC Fiber Optic Patch Cables Outdoor Communication High Return Loss

H Connector SC APC Fiber Optic Patch Cables Outdoor Communication High Return Loss

H Connector SC APC Fiber Optic Patch Cables Outdoor Communication High Return Loss

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: China
Hàng hiệu: HICORPWELL
Chứng nhận: IEC 60794-2-10/11
Model Number: H connector SC/APC to Optitap optical Patchcord Fiber Optic Patch Cables

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 10sets
Giá bán: negotiation
Packaging Details: 3m Length for Optitap optical Patchcord 100pcs per carton
Payment Terms: Western Union, L/C, T/T
Supply Ability: 5000pcs Per Week
Liên hệ với bây giờ
Chi tiết sản phẩm
Loại cáp: H kết nối SC / APC để Optitap quang Patchcord sợi quang Patch cáp Kết nối: Đầu nối tùy chỉnh hoặc SC APC
Màu: Đen hoặc vàng Mục đích cáp: hàng không vũ trụ, trong không khí, biển, xe mặt đất, chiến thuật và thậm chí cả các ứng dụng thương
Chiều dài: 1 triệu, 3 triệu, 5 triệu, 10 triệu, 100 triệu ứng dụng: Giao tiếp ngoài trời

H kết nối SC / APC để Optitap quang Patchcord sợi quang Patch cáp

  • Bộ kết nối H cung cấp giải pháp kết nối mạnh mẽ và kín cho sợi quang cho kết nối gia đình (FTTH).
  • Đầu nối đầu nối H kết hợp loại kết nối SC / APC trong một vỏ bọc bằng polymer mỏng, kín, cho phép kết nối dễ dàng với thiết bị đầu cuối đa cổng hoặc thiết bị mở rộng trong dòng.
  • Các đầu nối SC / APC giao phối với một adapter chuẩn cung cấp một giao diện chung cho các ứng dụng FTTX

Lợi ích

  1. Cung cấp khả năng chịu thời tiết tốt cho FTTA và các ứng dụng ngoài trời khác.
  2. Cho phép linh hoạt khi sử dụng các cụm nhà máy đã kết thúc hoặc hội đồng được lắp đặt trước hoặc được lắp đặt tại hiện trường
  3. Thích hợp cho FTTA và nhiệt độ ngoài trời cực đoan
  4. Đảm bảo chức năng trong môi trường thời tiết khắc nghiệt
  5. Có thể cài đặt mà không cần dụng cụ đặc biệt
  6. Ghép nối kiểu ren
  7. Cung cấp bảo vệ uốn cong để lắp đặt và sử dụng lâu dài


Sự miêu tả:

Dây vá là cáp quang được sử dụng để gắn một thiết bị vào một thiết bị khác để định tuyến tín hiệu. Thông thường, có 4 loại đầu nối: FC / SC / LC / ST .. 3 loại ferrule: PC, UPC, APC…

FC là viết tắt của Fixed Connection. Nó được cố định bằng cách nhà ở thùng ren. Đầu nối FC thường được xây dựng với vỏ kim loại và mạ niken.

SC là viết tắt của Connector Subscriber - một đầu nối kiểu push / pull có mục đích chung. Nó là một hình vuông, snap-in kết nối chốt với một chuyển động push-pull đơn giản và được keyed.

Dây vá LC là cáp quang được sử dụng để gắn một thiết bị vào một thiết bị khác để định tuyến tín hiệu. LC là viết tắt của Lucent Connector. Nó là một đầu nối sợi quang có hình dạng nhỏ, một nửa kích thước của SC.

ST là viết tắt của Straight Tip- một đầu nối kiểu lưỡi lê phát hành nhanh. Đầu nối ST là hình trụ với khớp nối khóa xoắn. Chúng là kiểu push-in và twist


PC là viết tắt của Physical Contact. Với đầu nối PC, hai sợi này đáp ứng được với đầu nối phẳng, nhưng mặt cuối được đánh bóng hơi cong hoặc hình cầu. Điều này giúp loại bỏ khoảng cách không khí và buộc các sợi tiếp xúc

UPC là viết tắt của Ultra Physical Contact. Các mặt cuối được đưa ra một đánh bóng mở rộng cho một bề mặt hoàn thiện tốt hơn. Các đầu nối này thường được sử dụng trong các hệ thống kỹ thuật số, CATV và điện thoại.

APC là viết tắt của Angled Physical Contact Các khuôn mặt cuối vẫn bị cong, nhưng chúng có góc cạnh ở độ tám tiêu chuẩn của ngành. Điều này duy trì một kết nối chặt chẽ. Các đầu nối này được ưu tiên cho CATV và các hệ thống tương tự.


II. Tính năng, đặc điểm:

Tuân thủ tiêu chuẩn IEC, Telcordia GR-326-CORE, YD-T 1272.3-2005.
Mất chèn thấp, mất mát trở lại cao
Kết nối dày đặc, dễ vận hành
Độ tin cậy và ổn định cao
Tốt về độ lặp lại và khả năng trao đổi

III. Ứng dụng:
Kiểm tra thiết bị
FTTX + LAN
CATV sợi quang
Hệ thống truyền thông quang học
Viễn thông

Tham số Đơn vị LC / SC / ST / FC
SM (9/125) MM (50/125 hoặc 62,5 / 125)
PC UPC APC PC
Mất chèn dB ≤0.3 0,2 ≤0.3 ≤0.2
Mất mát trở lại dB 45 ≥50 ≥60 35
Trao đổi dB ≤0.2
Lặp lại dB ≤0.2
Độ bền Thời gian > 1000
Nhiệt độ hoạt động ° C -40 ~ 75
Nhiệt độ lưu trữ ° C -45 ~ 85

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

Người liên hệ: Hicorpwell

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác