Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Quận Nanshan 518054 Thâm Quyến Trung Quốc
Nhà Sản phẩmSợi quang trần

Cả hai đầu nối ST Bare Optical Fiber OTDR khởi động cáp Reel SM G652D 2KM

Cả hai đầu nối ST Bare Optical Fiber OTDR khởi động cáp Reel SM G652D 2KM

    • Both ST Connectors Spools Bare Optical Fiber OTDR Launch Cable Reel SM G652D 2KM
    • Both ST Connectors Spools Bare Optical Fiber OTDR Launch Cable Reel SM G652D 2KM
    • Both ST Connectors Spools Bare Optical Fiber OTDR Launch Cable Reel SM G652D 2KM
  • Both ST Connectors Spools Bare Optical Fiber OTDR Launch Cable Reel SM G652D 2KM

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Quốc
    Hàng hiệu: HICORPWELL
    Chứng nhận: IEC 60794-2-10/11
    Số mô hình: OTDR Launch Cable Reel

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 KM
    Giá bán: negotiation
    chi tiết đóng gói: Chiều dài tiêu chuẩn: 2km / cuộn (theo yêu cầu của bạn)
    Điều khoản thanh toán: Western Union, l/c, T/T
    Khả năng cung cấp: 1000 nghìn mỗi tháng
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Loại chất xơ: G652 / G657 250um sợi trần Sơn màu: Aqua, yellow, blue Hoặc Khác
    Mục đích cáp: ODTR hoặc cáp FO 1310nm: 0,36-0,22 DB / Km
    1550nm: 0,5-0,4 DB / Km Chất xơ: G652D, G657A
    Giấy chứng nhận: IEC 60794-2-10 / 11 Kết nối: Có thể được thêm vào theo yêu cầu của bạn, SC / LC / FC / ST vv

    Cả hai đầu nối ST Bare Optical Fiber OTDR khởi động cáp Reel SM G652D 2KM

    Độ dài yêu cầu phụ thuộc vào vùng mù của OTDR, nhưng các giá trị điển hình là trên 1000 m.

    Các cuộn cáp khởi động bao gồm trong một chiều dài xác định của sợi quang học, chế độ đơn 9/125 hoặc multimode

    50/125 hoặc 62.5 / 125 cho phép loại bỏ vùng mù được tạo ra tại đầu ra OTDR, cho phép

    bằng cách này, hình dung toàn bộ chiều dài của sợi quang được đo,

    kể cả kết nối đầu tiên hoặc kết nối quang học.

    OTDR Launch Cable Reel là một phần tử sợi quang thụ động, thường được sử dụng trong việc đo lường

    với OTDR, trong quá trình cài đặt hoặc chứng nhận triển khai cáp quang.

    Chất xơ được sử dụng trong cuộn cáp khởi động có thể là bất kỳ loại cáp tiêu chuẩn nào được sử dụng trong truyền thông quang học.

    Tính năng, đặc điểm:

    • Bán kính macrobending nhỏ, tuân theo tiêu chuẩn G.657A hoặc G.652D
    • Giá trị suy giảm nhỏ
    • Thích hợp cho bất kỳ môi trường thử nghiệm quang học nào
    • Sợi quang đơn mode toàn dải
    • G652 / G657 250um sợi trần
    • Kết nối có thể được thêm vào theo yêu cầu của bạn, SC / LC / FC / ST vv
    • Chiều dài tiêu chuẩn: 2km / cuộn (theo yêu cầu của bạn)

    Hai cực của sợi quang học của cuộn có thể truy cập thông qua các bím tóc có đường kính 3mm, kết thúc

    với đầu nối yêu cầu (FC, SC, ST, LC ...) và trong bất kỳ đánh bóng thông thường nào (PC, UPC, APC).

    Chất lượng và hành vi quang học của sợi trong cuộn khởi động được kiểm tra và đo lường,

    và được phân phối cùng với reel.The chiều dài bím tóc 'có thể được lựa chọn,

    cũng như kết nối được lắp ráp.

    Trình bày cuộn cơ học là một chiếc vali mạnh mẽ và dễ vận chuyển có tay cầm cho phép

    để giữ tất cả các sợi bím tóc một cách an toàn trong quá trình vận chuyển.

    Thông số kỹ thuật:

    Phần số

    Sự miêu tả

    Fiber-ROLL-SM10

    SM G652D, 1KM,

    Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC, FC / APC, LC / UPC, LC / APC

    Fiber-ROLL-SM20

    SM G652D, 2KM,

    Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC, FC / APC,

    LC / UPC, LC / APC

    Fiber-ROLL-MM10

    MM (62,5 / 125um hoặc 50 / 125um), 1KM,

    Kết nối; FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC

    Fiber-ROLL-MM20

    MM (62,5 / 125um hoặc 50 / 125um), 2KM,

    Kết nối; FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC

    Fiber-ROLL-SM710

    SM G657A, 1KM,

    Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC, FC / APC, LC / UPC, LC / APC

    Fiber-ROLL-SM720

    SM G657A, 2KM,

    Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC, FC / APC,

    LC / UPC, LC / APC

    Fiber-ROLL-OM310

    OM3, 1KM,

    Kết nối; FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC

    Fiber-ROLL-OM320

    OM3, 2KM,

    Kết nối; FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC

    Thông số vật lý
    Loại sợi Chế độ đơn
    Đường kính của Tráng Sợi 250um
    Đường kính sợi trần 125um
    Min Macrobending Radus 33mm (G.652D) / 15mm (G.657A)
    Giá trị suy giảm điển hình
    1310nm bước sóng làm việc 0,33 ~ 0,35 dB / km
    Bước sóng làm việc 1490nm 0,21 ~ 0,24dB / km
    1550nm bước sóng làm việc 0,19 ~ 0,20dB / km
    1625nm bước sóng làm việc 0,21 ~ 0,23dB / km

    Chi tiết liên lạc
    Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

    Người liên hệ: Hicorpwell

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác