Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Quận Nanshan 518054 Thâm Quyến Trung Quốc
Nhà Sản phẩmCáp quang Patch

SC / LC / FC / ST Cáp quang Patch Cord Dây SM / MM SX / DX kết nối

SC / LC / FC / ST Cáp quang Patch Cord Dây SM / MM SX / DX kết nối

SC / LC / FC / ST Fiber Optic Patch Cables Cord Ftth SM / MM SX / DX Connectors

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HICORPWELL
Chứng nhận: IEC 60794-2-10/11
Số mô hình: SX SM 2.0 3.0mm Cáp quang AP APC

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 bộ
Giá bán: negotiation
chi tiết đóng gói: Tối đa 100 m / cuộn cho cáp OD 5.0 ​​mm
Điều khoản thanh toán: Western Union, l/c, T/T
Khả năng cung cấp: 5000 chiếc mỗi tuần
Liên hệ với bây giờ
Chi tiết sản phẩm
Loại cáp: SX SM 2.0 3.0mm FC APC UPC Cáp quang Kết nối: Kết nối UPC tùy chỉnh hoặc FC APC
Màu sơn: Đen, Vàng, Xanh Mục đích cáp: hàng không vũ trụ, trên không, hàng hải, xe mặt đất, chiến thuật và thậm chí các ứng dụng thương mại
Chiều dài: Mỗi cuộn.100m -1000m Ứng dụng: Giao tiếp ngoài trời
Điểm nổi bật:

sm fiber optic cable

,

fiber patch cables

2.0 3.0 Đầu nối SM / MM SX / DX Dây nối sợi quang SC / LC / FC / ST

 

Sự miêu tả:

 

Các FC / APC-FC / APC SM SX PVC 3.0mm Dây được sử dụng để kết nối các mạng kế thừa và tốc độ cao như Gigabit Ethernet, Fast Ethernet và Ethernet. Các dây vá được kết thúc bằng đầu nối tiêu chuẩn mang lại hiệu suất quang tối ưu.

 

FDây vá C là một sợi cáp quang được sử dụng để gắn một thiết bị này với thiết bị khác để định tuyến tín hiệu.

 

FC stands for Fixed Connection. FC là viết tắt của Kết nối cố định. It is fixed by way of threaded barrel housing. Nó được cố định bằng cách nhà ở thùng ren. FC connectors are generally constructed with a metal housing and are nickel-plated. Đầu nối FC thường được xây dựng với vỏ kim loại và được mạ niken.

 

APC là viết tắt của góc tiếp xúc vật lý góc cạnh Các mặt cuối vẫn cong, nhưng chúng góc cạnh ở tám độ tiêu chuẩn công nghiệp.

 

This maintains a tight connection. Điều này duy trì một kết nối chặt chẽ. These connectors are preferred for CATV and analogue systems. Các đầu nối này được ưa thích cho CATV và các hệ thống tương tự.

 

A patch cord is a fiber optic cable used to attach one device to another for signal routing. Dây vá là một sợi cáp quang được sử dụng để gắn một thiết bị này với thiết bị khác để định tuyến tín hiệu. Normally, there are 4 types connector: FC/SC/LC/ST.. 3types ferrule: PC, UPC, APC… Thông thường, có 4 loại đầu nối: FC / SC / LC / ST .. 3 loại ferrule: PC, UPC, APC,

 

FC stands for Fixed Connection. FC là viết tắt của Kết nối cố định. It is fixed by way of threaded barrel housing. Nó được cố định bằng cách nhà ở thùng ren. FC connectors are generally constructed with a metal housing and are nickel-plated. Đầu nối FC thường được xây dựng với vỏ kim loại và được mạ niken.

 

PC stands for Physical Contact.With the PC connector, the two fibers meet as they do with the flat connector, but the end faces are polished to be slightly curved or spherical. PC là viết tắt của Liên hệ vật lý. Với đầu nối PC, hai sợi gặp nhau giống như đầu nối phẳng, nhưng các mặt cuối được đánh bóng để hơi cong hoặc hình cầu. This eliminates the air gap and forces the fibers into contact Điều này giúp loại bỏ khe hở không khí và buộc các sợi tiếp xúc

 

UPC stands for Ultra Physical Contact.The end faces are given an extended polishing for a better surface finish. UPC là viết tắt của Ultra Phys Contact. Các mặt cuối được đánh bóng mở rộng để hoàn thiện bề mặt tốt hơn. These connectors are often used in digital, CATV, and telephony systems. Các đầu nối này thường được sử dụng trong các hệ thống kỹ thuật số, CATV và điện thoại.

 

APC stands for Angled Physical Contact The end faces are still curved, but they're angled at an industry-standard eight degrees. APC là viết tắt của góc tiếp xúc vật lý góc cạnh Các mặt cuối vẫn cong, nhưng chúng góc cạnh ở tám độ tiêu chuẩn công nghiệp. This maintains a tight connection. Điều này duy trì một kết nối chặt chẽ. These connectors are preferred for CATV and analogue systems. Các đầu nối này được ưa thích cho CATV và các hệ thống tương tự.

 

 

II. II. Features: Đặc trưng:

 

Tuân thủ theo tiêu chuẩn IEC, Telcordia GR-326-CORE, YD-T 1272.3-2005, tiêu chuẩn.
Mất chèn thấp, mất lợi nhuận cao
Kết nối dày đặc, dễ dàng hoạt động
Độ tin cậy và ổn định cao
Tốt trong khả năng lặp lại và khả năng trao đổi

 

III. III. Application: Ứng dụng:


Kiểm tra trang thiết bị
FTTX + LAN
CATV sợi quang
Hệ thống thông tin quang
Viễn thông

 

 

Mô hình số Dây vá FO

 

Phong cách LC, SC, ST, FC.MU, MPO, SC / APC, FC / APC, LC / APC.MU / APC Song đôi MTRJ / Nữ, MTRJ / Nam
Loại sợi

9/125 SMF-28 hoặc tương đương (Singlemode) OS1 50/125, 62.5 / 125 (Đa chế độ) OM2 & OM1 50/125,

10G (Đa chế độ) OM3

Loại cáp

Simplex, duplex (Zipcord) Φ3.0mm, Φ2.0mm, Φ1.8mm 1.6mm PVC hoặc LSZH 0.9mm, sợi đệm mm0.6mm

PVC hoặc LSZH

Manner đánh bóng UPC, SPC, APC (8 ° & 6 °)
Mất chèn 0,1dB (Đối với Singlemode Master) 0,25dB (Đối với Tiêu chuẩn Singlemode) 0,25dB (Đối với Đa chế độ) Được thử nghiệm bởi JDS RM 3750
Trả lại lỗ (Đối với Singlemode)

UPC ≥ 50dB SPC ≥ 55dB APC ≥ 60dB (typ, 65dB)

Được thử nghiệm bởi JDS RM3750

Lặp lại ± 0,1dB
Nhiệt độ hoạt động -40C đến 85C
Yêu cầu hình học (Đối với Singlemode) Ferrule Endface Radius 7mm R ≤ 12 mm (Đối với APC) 10 mm R ≤ 25 mm (Đối với tiêu chuẩn) Độ lệch Apex ≤ 30 mm (Đối với Master) Độ lệch Apex ≤ 50 mm (Đối với tiêu chuẩn) Undercut -50nm Unm 50nm -1

 

SC / LC / FC / ST Cáp quang Patch Cord Dây SM / MM SX / DX kết nối 0

SC / LC / FC / ST Cáp quang Patch Cord Dây SM / MM SX / DX kết nối 1

 
 
 

 
 
 

 

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

Người liên hệ: Hicorpwell

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác