Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Quận Nanshan 518054 Thâm Quyến Trung Quốc
Nhà Sản phẩmSợi quang trần

IEC 60794 Ống cáp quang, SMF G652D 2km / Cuộn cáp quang Duplex

IEC 60794 Ống cáp quang, SMF G652D 2km / Cuộn cáp quang Duplex

    • IEC 60794 Fiber Optic Cable Spool , SMF G652D 2km / Roll Duplex Fiber Cable
    • IEC 60794 Fiber Optic Cable Spool , SMF G652D 2km / Roll Duplex Fiber Cable
  • IEC 60794 Fiber Optic Cable Spool , SMF G652D 2km / Roll Duplex Fiber Cable

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Quốc
    Hàng hiệu: HICORPWELL
    Chứng nhận: IEC 60794-2-10/11
    Số mô hình: Dây cáp quang OTDR

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 KM
    Giá bán: negotiation
    chi tiết đóng gói: Chiều dài tiêu chuẩn: 2km / cuộn (theo yêu cầu của bạn)
    Điều khoản thanh toán: Western Union, l/c, T/T
    Khả năng cung cấp: 1000 nghìn mỗi tháng
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Loại chất xơ: G652 / G657 250um sợi trần Sơn màu: Aqua, yellow, blue Hoặc Khác
    Mục đích cáp: ODTR hoặc cáp FO 1310nm: 0,36-0,22 DB / Km
    1550nm: 0,5-0,4 DB / Km Chất xơ: G652D, G657A
    Giấy chứng nhận: IEC 60794-2-10 / 11 Kết nối: Có thể được thêm vào theo yêu cầu của bạn, SC / LC / FC / ST vv

    IEC 60794 Ống cáp quang, SMF G652D 2km / Cuộn cáp quang Duplex

    Sợi SMF G652D

    được thiết kế để được sử dụng kết hợp với một OTDR để đo sự mất liên kết hoàn toàn của một sợi quang.

    Chúng còn được gọi là cáp chống nhiễu xung, dây khởi động, dây dẫn khởi động, nhận cáp hoặc vòng sợi quang. Một sợi giả OTDR, kết nối OTDR với liên kết dưới thử nghiệm, tiết lộ sự mất mát chèn và phản xạ của kết nối gần.

    Phần số Sự miêu tả
    Fiber-ROLL-SM10

    SM G652D, 1KM,

    Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC, FC / APC, LC / UPC, LC / APC tùy chọn

    Fiber-ROLL-SM20

    SM G652D, 2KM,

    Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC, FC / APC,

    LC / UPC, LC / APC tùy chọn

    Fiber-ROLL-MM10

    MM (62,5 / 125um hoặc 50 / 125um), 1KM,

    Kết nối; FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC tùy chọn

    Fiber-ROLL-MM20

    MM (62,5 / 125um hoặc 50 / 125um), 2KM,

    Kết nối; FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC tùy chọn

    Fiber-ROLL-SM710

    SM G657A, 1KM,

    Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC, FC / APC, LC / UPC, LC / APC tùy chọn

    Fiber-ROLL-SM720

    SM G657A, 2KM,

    Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC, FC / APC,

    LC / UPC, LC / APC tùy chọn

    Fiber-ROLL-OM310

    OM3, 1KM,

    Kết nối; FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC tùy chọn

    Fiber-ROLL-OM320

    OM3, 2KM,

    Kết nối; FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC tùy chọn

    Vòng sợi quang đóng vai trò như cáp khởi động và cáp nhận.

    • G652 / G657 250um sợi trần
    • Kết nối có thể được thêm vào theo yêu cầu của bạn, SC / LC / FC / ST vv
    • Chiều dài tiêu chuẩn: 25.4km / cuộn (theo yêu cầu của bạn)

    Chi tiết liên lạc
    Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

    Người liên hệ: Hicorpwell

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác