Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Quận Nanshan 518054 Thâm Quyến Trung Quốc
Nhà Sản phẩmCáp quang sợi thủy tinh

Cáp quang sợi thủy tinh 150M Multimode MM DX Dây Patch Cáp OM3 Jumper

Cáp quang sợi thủy tinh 150M Multimode MM DX Dây Patch Cáp OM3 Jumper

    • Multimode 150M Glass Fiber Optic Cable MM DX Patch Cord Cable OM3 Jumper
    • Multimode 150M Glass Fiber Optic Cable MM DX Patch Cord Cable OM3 Jumper
    • Multimode 150M Glass Fiber Optic Cable MM DX Patch Cord Cable OM3 Jumper
  • Multimode 150M Glass Fiber Optic Cable MM DX Patch Cord Cable OM3 Jumper

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Quốc
    Hàng hiệu: HICORPWELL
    Chứng nhận: ISO9001-2015
    Số mô hình: Cáp Patch J3 Multimode150 M MM DX bọc thép

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 bộ
    Giá bán: negotiation
    chi tiết đóng gói: 20000 Piece / Pieces trên Ngày
    Điều khoản thanh toán: Western Union, l/c, T/T
    Khả năng cung cấp: 5000 chiếc mỗi tuần
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Loại cáp: Dây vá OM3 150M DX Kết nối: Đầu nối LC SC ST FC
    Sơn màu: Màu vàng Mục đích cáp: hàng không vũ trụ, trong không khí, biển, xe mặt đất, chiến thuật và thậm chí cả các ứng dụng thương
    Chiều dài: 1m, 2m, 3m, 5m, 10 triệu ứng dụng: Giao tiếp ngoài trời

    Cáp Patch Patch bọc cáp Multifode150 M MM DX DX bọc cáp OM3

    Bọc thép sợi patch cáp sử dụng vỏ gồ ghề với áo giáp nhôm và kevlar bên trong áo khoác,

    và nó mạnh gấp 10 lần so với cáp nối cáp thông thường.

    Điều này sẽ giúp làm cho dây cáp bọc thép chống chịu lực căng và áp suất cao.

    Cáp patch bọc thép có dải nhiệt độ hoạt động cao hơn 40%, vì vậy nó cung cấp ổn định

    hiệu suất trên một phạm vi nhiệt độ rộng.

    Loại cáp patch này đặc biệt lý tưởng cho các ứng dụng trong nhà / ngoài trời từ ánh sáng đến trung bình.

    Chúng tôi có thể cung cấp cáp bọc sợi quang bọc thép, bao gồm các loại cáp quang OMG / OM3 10G, 9/125, 50/125, 62,5 / 125.

    Dây cáp quang bọc thép bọc thép có thể là SC, ST, FC, LC, MU, SC / APC, ST / APC, FC / APC,

    LC / APC, vv các loại chấm dứt.

    Sự miêu tả:

    Dây vá là cáp quang được sử dụng để gắn một thiết bị vào một thiết bị khác để định tuyến tín hiệu. Thông thường, có 4 loại đầu nối: FC / SC / LC / ST .. 3 loại ferrule: PC, UPC, APC…

    PC là viết tắt của Physical Contact. Với đầu nối PC, hai sợi này đáp ứng được với đầu nối phẳng, nhưng mặt cuối được đánh bóng hơi cong hoặc hình cầu. Điều này giúp loại bỏ khoảng cách không khí và buộc các sợi tiếp xúc

    UPC là viết tắt của Ultra Physical Contact. Các mặt cuối được đưa ra một đánh bóng mở rộng cho một bề mặt hoàn thiện tốt hơn. Các đầu nối này thường được sử dụng trong các hệ thống kỹ thuật số, CATV và điện thoại.

    APC là viết tắt của Angled Physical Contact Các khuôn mặt cuối vẫn bị cong, nhưng chúng có góc cạnh ở độ tám tiêu chuẩn của ngành. Điều này duy trì một kết nối chặt chẽ. Các đầu nối này được ưu tiên cho CATV và các hệ thống tương tự.

    Dây vá LC là cáp quang được sử dụng để gắn một thiết bị vào một thiết bị khác để định tuyến tín hiệu.

    LC là viết tắt của Lucent Connector. Nó là một đầu nối sợi quang có hình dạng nhỏ, một nửa kích thước của SC.

    II. Tính năng, đặc điểm:

    Tuân thủ tiêu chuẩn IEC, Telcordia GR-326-CORE, YD-T 1272.3-2005.
    Mất chèn thấp, mất mát trở lại cao
    Kết nối dày đặc, dễ vận hành
    Độ tin cậy và ổn định cao
    Tốt về độ lặp lại và khả năng trao đổi

    III. Ứng dụng:


    Kiểm tra trang thiết bị
    FTTX + LAN
    CATV sợi quang
    Hệ thống truyền thông quang học
    Viễn thông

    Tham số Đơn vị LC / SC / ST / FC
    SM (9/125) MM (50/125 hoặc 62,5 / 125)
    PC UPC APC PC
    Mất chèn dB ≤0.3 0,2 ≤0.3 ≤0.2
    Mất mát trở lại dB 45 ≥50 ≥60 35
    Trao đổi dB ≤0.2
    Lặp lại dB ≤0.2
    Độ bền Thời gian > 1000
    Nhiệt độ hoạt động ° C -40 ~ 75
    Nhiệt độ lưu trữ ° C -45 ~ 85

    Thông số sản phẩm

    Kết nối Kết thúc A Đầu nối cáp quang
    Kết thúc B LC, hoặc SC, FC, ST ......
    Đường kính cáp (mm) 4.0mm / 7.0mm / 8.0mm
    Chất liệu của áo khoác TPU
    Lõi sợi 4,8,12 hoặc được chỉ định
    Chế độ Singlemode Đa cực
    Bước sóng hoạt động (nm) 1310/1550 850/1310
    Đánh bóng UPC APC UPC
    Mất chèn (Max.dB) 1,5 1,0
    Trở lại mất (Min.dB) 50 35
    Tính năng cơ học Phích cắm ≤1000N (cáp chính)
    Ổ cắm ≤100N (Cáp nhánh)
    Cấp IP68
    Thời gian giao phối 500 phút
    Độ bền (Max.dB) 0,2
    Khả năng hoàn trả (Max.dB) 0,5
    Nhiệt độ hoạt động (℃) -40 ~ + 85
    Nhiệt độ lưu trữ (℃) -40 ~ + 85

     

     

    Chi tiết liên lạc
    Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

    Người liên hệ: Hicorpwell

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác