Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Quận Nanshan 518054 Thâm Quyến Trung Quốc
Nhà Sản phẩmSợi quang trần

Hộp Đổ Hộp Otdr Vàng Hộp Dummy Fiber G.652D SM Hộp khởi động sợi quang 1km

Hộp Đổ Hộp Otdr Vàng Hộp Dummy Fiber G.652D SM Hộp khởi động sợi quang 1km

    • Yellow Otdr Launch Box Ring Box Dummy Fiber G.652D SM 1km Fiber Optic Launch Box
    • Yellow Otdr Launch Box Ring Box Dummy Fiber G.652D SM 1km Fiber Optic Launch Box
    • Yellow Otdr Launch Box Ring Box Dummy Fiber G.652D SM 1km Fiber Optic Launch Box
  • Yellow Otdr Launch Box Ring Box Dummy Fiber G.652D SM 1km Fiber Optic Launch Box

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Quốc
    Hàng hiệu: HICORPWELL
    Chứng nhận: IEC 60794-2-10/11
    Số mô hình: Hộp khởi động quang 1km

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 KM
    Giá bán: negotiation
    chi tiết đóng gói: Chiều dài tiêu chuẩn: 2km / cuộn (theo yêu cầu của bạn)
    Điều khoản thanh toán: Western Union, l/c, T/T
    Khả năng cung cấp: 1000 nghìn mỗi tháng
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Tên: Hộp ra mắt sợi quang Màu sơn: Màu vàng
    Mục đích: Hộp bảo vệ sợi quang 1310nm: 0,36-0,22 DB / Km
    1550nm: 0,5-0,4 DB / Km Chất xơ: G652D, G657A
    Giấy chứng nhận: IEC 60794-2-10 / 11 Kết nối: Có thể được thêm theo yêu cầu của bạn, SC / LC / FC / ST, v.v.


    Yellow Otdr Launch Box Ring Ring Dummy Fiber G.652D SM Hộp phóng quang 1km


    Cáp khởi động OTDR, kết nối OTDR với thử nghiệm dưới liên kết, tiết lộ tổn thất chèn và độ phản xạ của kết nối gần cuối.

    Một vòng sợi đóng vai trò là cáp khởi động và cáp nhận.

    Cáp khởi động OTDR được thiết kế để được sử dụng cùng với OTDR để đo mất hoàn toàn liên kết của sợi.

    Chúng còn được gọi là cáp ức chế xung, dây phóng, dây dẫn, dây cáp hoặc vòng sợi.

    Thông số kỹ thuật

    Suy hao @ 1310nm .350,35dB / km
    @ 1550nm .210,21dB / km
    Suy hao so với bước sóng @ 1310nm 1285 ~ 1330nm .030,03dB / km
    @ 1550nm 1525 ~ 1575nm .020,02dB / km


    Cáp Launch OTDR có thể được thêm vào với một số đầu nối nhất định,

    chẳng hạn như FC-FC, SC-SC, FC-SC ST-ST, v.v.
    Xin vui lòng gửi cho chúng tôi yêu cầu của bạn cho các kết nối bạn cần.

    Thông tin đặt hàng:

    Phần số Sự miêu tả
    Sợi-BOX-SM05

    SM G652D, 500M,
    Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC,
    Tùy chọn FC / APC, LC / UPC, LC / APC

    Sợi-BOX-SM10

    SM G652D, 1KM,
    Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC, FC / APC, LC / UPC, LC / APC tùy chọn

    Sợi-BOX-SM20

    SM G652D, 2KM,
    Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC, FC / APC,
    LC / UPC, LC / APC tùy chọn

    Sợi-BOX-MM05

    MM (62,5 / 125um hoặc 50 / 125um), 500M,
    Kết nối; Tùy chọn FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC

    Sợi-BOX-MM10

    MM (62,5 / 125um hoặc 50 / 125um), 1KM,
    Kết nối; Tùy chọn FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC

    Sợi-BOX-MM20

    MM (62,5 / 125um hoặc 50 / 125um), 2KM,
    Kết nối; Tùy chọn FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC

    Sợi-BOX-SM705

    SM G657A, 500M,
    Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC, FC / APC,
    LC / UPC, LC / APC tùy chọn

    Sợi-BOX-SM710

    SM G657A, 1KM,
    Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC, FC / APC, LC / UPC, LC / APC tùy chọn

    Sợi-BOX-SM720

    SM G657A, 2KM,
    Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC, FC / APC,
    LC / UPC, LC / APC tùy chọn

    Sợi-BOX-OM305

    OM3, 500M,
    Kết nối; Tùy chọn FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC

    Sợi-HỘ-OM 310

    OM3, 1KM,
    Kết nối; Tùy chọn FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC

    Sợi-BOX-OM320

    OM3, 2KM,
    Kết nối; Tùy chọn FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC



    Những đặc điểm chính :

    • Chống nước và bụi cho phép thiết bị được đưa vào hầu hết mọi môi trường;
    • trường hợp có thể chứa tới 2000 mét sợi;

    • khối lượng nhỏ, trọng lượng nhẹ (1kg) dễ dàng mang theo;

    • hiệu suất niêm phong tuyệt vời

    • chúng tôi cũng cung cấp cáp khởi động OTDR ở dạng cuộn.

    Gói tiêu chuẩn

     
    gói: bằng thùng

    Hộp vòng sợi có thể hoạt động với bất kỳ loại OTDR nào như dưới đây.

    Chi tiết liên lạc
    Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

    Người liên hệ: Hicorpwell

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác