Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Quận Nanshan 518054 Thâm Quyến Trung Quốc
Nhà Sản phẩmCáp quang sợi thủy tinh

12 Cáp quang sợi thủy tinh lõi, 2KM - Cáp quang sợi quang đa chiều dài 4KM

12 Cáp quang sợi thủy tinh lõi, 2KM - Cáp quang sợi quang đa chiều dài 4KM

    • 12 Core Glass Fiber Optic Cable , 2KM - 4KM Length Multimode Fiber Optic Cable
    • 12 Core Glass Fiber Optic Cable , 2KM - 4KM Length Multimode Fiber Optic Cable
    • 12 Core Glass Fiber Optic Cable , 2KM - 4KM Length Multimode Fiber Optic Cable
    • 12 Core Glass Fiber Optic Cable , 2KM - 4KM Length Multimode Fiber Optic Cable
    • 12 Core Glass Fiber Optic Cable , 2KM - 4KM Length Multimode Fiber Optic Cable
  • 12 Core Glass Fiber Optic Cable , 2KM - 4KM Length Multimode Fiber Optic Cable

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Quốc
    Hàng hiệu: HICORPWELL
    Chứng nhận: IEC 60794-2-10/11
    Số mô hình: Cáp trong nhà Ftth

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 2KM
    Giá bán: negotiation
    chi tiết đóng gói: 2km 4km mỗi cuộn
    Điều khoản thanh toán: Western Union, l/c, T/T
    Khả năng cung cấp: 1000 nghìn mỗi tuần
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Loại chất xơ: Đa chế độ Số lượng lõi: 12 lõi
    Màu sơn: Thủy Mục đích cáp: Sử dụng ngoài trời
    Chiều dài: 2KM đến 4KM mỗi cuộn. ứng dụng:
    Cáp: OM3 Áo khoác: LSZH / PVC

    Cáp quang sợi thủy tinh 12 lõi, Cáp quang đa sợi 2KM - 4KM

    Cáp kết nối dây kéo GJFJV sử dụng sợi đệm chặt chống cháy ∅900μm hoặc ∅600μm làm phương tiện truyền thông quang. Sợi đệm chặt được bọc bằng một lớp sợi aramid như các đơn vị thành viên sức mạnh. và cáp được hoàn thành với áo khoác hình 8 PVC hoặc LSZH (Ít khói, không halogen, chống cháy).

    Đặc điểm:

    1. Sợi đệm chặt dễ dàng tước.

    2. Sợi đệm chặt có hiệu suất chống cháy tuyệt vời.

    3. Sợi Aramid là thành viên cường độ làm cho cáp có độ bền kéo tuyệt vời.

    4. Hình 8 cấu trúc áo khoác tạo điều kiện thuận lợi.

    5. Áo chống ăn mòn, chống nước, chống bức xạ tia cực tím, chống cháy và vô hại với môi trường, v.v.

    Tất cả các cấu trúc điện môi bảo vệ nó khỏi ảnh hưởng điện từ

    Ưu điểm

    Sợi có độ nhạy uốn cong thấp đặc biệt cung cấp băng thông cao và đặc tính truyền dẫn tuyệt vời;

    Hai thành viên dây thép / FRP song song đảm bảo thực hiện tốt khả năng chống nghiền để bảo vệ sợi.

    Cấu trúc đơn giản, trọng lượng nhẹ và tính thực tế cao;

    Thiết kế sáo mới, dễ dàng tước và nối, đơn giản hóa việc cài đặt và bảo trì;

    Khói thấp, không halogen và vỏ chống cháy.

    Thông số sản phẩm

    50 / 125μm 62,5 / 125μm G652 G655
    Độ suy giảm (+ 20 ° C) @ 850nm ≤3,5dB / km ≤3,5dB / km
    @ 1300nm ≤1,5dB / km ≤1,5 dB / km
    @ 1310nm .450,45Db / km .50,50Db / km
    @ 1550nm 30.30.30Db / km .50,50Db / km
    Băng thông (Lớp A) @ 850nm ≥500Mhz · km ≥200Mhz · km
    @ 1300nm ≥ 1000Mhz · km ≥600Mhz · km
    Khẩu độ số 0,200 ± 0,015NA 0,275 ± 0,015NA
    Cắt cáp Bước sóng λcc ≤1260nm ≤1480nm

    Suy giảm ở chu kỳ nhiệt độ α (-20 ° C ~ + 85 ° C)

    @ 1300nm .250,25dB / km .250,25dB / km
    @ 1550nm ≤0.10dB / km ≤0.10dB / km

    Các thông số kỹ thuật

    Số lượng sợi Cáp Sức căng Sức đề kháng nghiền Bán kính uốn
    Đường kính cáp cân nặng Dài hạn / ngắn hạn Dài hạn / ngắn hạn Tĩnh / Động
    mm kg / km VIẾT SAI RỒI N / 100mm mm
    1 (2.0 ± 0.2) * (3.0 ± 0.2) số 8 30/60 300/1000 15/30
    2 (2,0 ± 0,2) * (3,4 ± 0,2) 8,5 30/60 300/1000 15/30
    1 (2,0 ± 0,2) * (3,8 ± 0,2) 9 30/60 300/1000 15/30
    4 (2.0 ± 0.2) * (4.0 ± 0.2) 10 30/60 300/1000 15/30

    Chi tiết liên lạc
    Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

    Người liên hệ: Hicorpwell

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác