Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Quận Nanshan 518054 Thâm Quyến Trung Quốc
Nhà Sản phẩmCáp quang sợi thủy tinh

Cáp quang sợi thủy tinh IP67 với đầu nối SC LC hoặc MPO Áo khoác OD 0.9MM 2MM 3MM

Cáp quang sợi thủy tinh IP67 với đầu nối SC LC hoặc MPO Áo khoác OD 0.9MM 2MM 3MM

    • IP67 Glass Fiber Optic Cable With SC LC Or MPO Connectors Jacket OD 0.9MM 2MM 3MM
    • IP67 Glass Fiber Optic Cable With SC LC Or MPO Connectors Jacket OD 0.9MM 2MM 3MM
  • IP67 Glass Fiber Optic Cable With SC LC Or MPO Connectors Jacket OD 0.9MM 2MM 3MM

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Quốc
    Hàng hiệu: HICORPWELL
    Chứng nhận: IEC 60794-2-10/11
    Số mô hình: Ổ cắm ODVA LC

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 bộ
    Giá bán: negotiation
    chi tiết đóng gói: Tối đa 100m / mỗi cuộn đối với cáp OD 5,0 mm
    Điều khoản thanh toán: Western Union, l/c, T/T
    Khả năng cung cấp: 5000 chiếc mỗi tuần
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Loại cáp: 2/4/8/12 Lõi cắm ODVA-LC UPC Kết nối: SC LC hoặc MPO
    Màu sơn: Vàng cam Aqua Hồng xanh Áo khoác OD: 0,9MM 2MM 3MM
    Chiều dài: Mỗi cuộn.100m -1000m Trọn gói: Túi nhựa có báo cáo thử nghiệm
    Thêm thông tin: Dây cáp quang bọc thép Multimode Simplex Đếm sợi: Đơn giản song công

    Cáp 2 lõi 4 lõi chiến thuật với ODVA tuân thủ theo tiêu chuẩn 4,8mm đến 7,0mm OD

    Đầu nối cáp chống nước ngoài trời FTTA IP67 Cáp nối ODVA-LC gắn vào bộ chuyển đổi trên bảng điều khiển của RRH.

    Cặp kết nối LC phổ biến bên trong cho phép kiểm tra và làm sạch dễ dàng hơn.

    Có hai loại phích cắm kết nối có sẵn: lưỡi lê có ren và dễ kết nối.

    Hiệu suất quang

    1. Mất chèn / IEC 61300-3-34

    2. kiểu chữ singlemode. ≤ 0,2 dB 97% 0,45 dB

    3. kiểu chữ đa chế độ. ≤ 0,2 dB 97% ≤ 0,50 d

    Mất mát trở lại / IEC 61300-3-6 singlemode ≥ 50 dB

    Các tính năng chính


    1 • Đầu nối cáp quang chắc chắn cho 12 kênh với cơ chế giao phối bắt vít

    2 • Bảo vệ IP67, chống sương muối và bảo vệ EMI

    3 • Sốc cao, rung và kháng cơ học

    4 • Phạm vi nhiệt độ rộng và phạm vi rộng của cáp trong nhà và ngoài trời

    5 • Cài đặt dễ dàng, đáng tin cậy và hiệu quả

    Ứng dụng :


    Cáp quang (FTTA)


    Các hệ thống thông tin di động thế hệ mới nhất và tiếp theo (GSM, UMTS, CMDA2000, TD-SCDMA, WiMAX, LTE, v.v.) triển khai các bộ cấp sợi quang để liên kết trạm gốc với thiết bị từ xa tại cột ăng ten.

    Tự động hóa và cáp công nghiệp

    ODVA cung cấp độ tin cậy cao nhất và an toàn vận hành. Thiết kế chắc chắn mang lại độ bền cơ học và nhiệt cao nhất giúp cho các đường dữ liệu tồn tại ngay cả trong trường hợp
    sốc, rung động mạnh nhất, hoặc lạm dụng vô tình.

    Hệ thống giám sát

    Các nhà sản xuất camera an ninh chọn các đầu nốiODVA cho kích thước nhỏ gọn và thiết kế mạnh mẽ. Các bộ lắp ráp ODVA dễ dàng cài đặt ngay cả ở những khu vực khó truy cập và cung cấp độ an toàn cài đặt cao nhất.

    Hải quân và đóng tàu

    Khả năng chống ăn mòn cao đã thuyết phục cả các nhà đóng tàu hải quân và dân sự sử dụng các tổ hợp ODVA cho các hệ thống thông tin liên lạc trên tàu. Các đầu nối mạ niken chịu được môi trường ẩm ướt và mặn và đảm bảo tuổi thọ từ 20 năm trở lên.

    Phát sóng

    cung cấp một loạt các hệ thống cáp di động và lắp ráp ODVA để lắp đặt cáp tạm thời
    cần thiết cho việc phát sóng các sự kiện thể thao, đua xe, vv và cho các kết nối tạm thời trong trường hợp nguy hiểm tự nhiên.

     


     



    Chi tiết liên lạc
    Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

    Người liên hệ: Hicorpwell

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác