Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Quận Nanshan 518054 Thâm Quyến Trung Quốc
Nhà Sản phẩmCáp quang Patch

1KM SM G657A2 Cáp sợi quang tùy chỉnh độ dài tự hỗ trợ FTTH Trọng lượng nhẹ trong nhà

1KM SM G657A2 Cáp sợi quang tùy chỉnh độ dài tự hỗ trợ FTTH Trọng lượng nhẹ trong nhà

    • 1KM SM G657A2 Custom Length Fiber Optic Patch Cables Self Supporting FTTH Indoor Light Weight
    • 1KM SM G657A2 Custom Length Fiber Optic Patch Cables Self Supporting FTTH Indoor Light Weight
    • 1KM SM G657A2 Custom Length Fiber Optic Patch Cables Self Supporting FTTH Indoor Light Weight
    • 1KM SM G657A2 Custom Length Fiber Optic Patch Cables Self Supporting FTTH Indoor Light Weight
  • 1KM SM G657A2 Custom Length Fiber Optic Patch Cables Self Supporting FTTH Indoor Light Weight

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Quốc
    Hàng hiệu: HICORPWELL
    Chứng nhận: IEC 60794-2-10/11
    Số mô hình: Cáp quang 1KM

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 KM
    Giá bán: negotiation
    chi tiết đóng gói: 5000 km / km mỗi tuần Cáp Frp 2 lõi tự hỗ trợ
    Điều khoản thanh toán: Western Union, l/c, T/T
    Khả năng cung cấp: 5000 km / km mỗi tuần
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Loại cáp: cáp FO trong nhà Kết nối: Kết nối tùy chỉnh, LC, FC, SC
    Màu sơn: Đen hoặc Cam hoặc, Vàng, những người khác Mục đích cáp: Ứng dụng viễn thông
    Chiều dài: 500 m đến 1000m ứng dụng: Truyền thông viễn thông FTTH

    SM G657A2 Cáp quang FTTH trong nhà Cáp quang 1KM trong nhà

    Mô tả sợi quang đơn mode

    Các đơn vị sợi quang được định vị ở trung tâm. Hai sợi nhựa gia cố song song (FRP) được đặt ở hai bên.

    Với một thành viên cường độ bổ sung cũng là cần thiết. Sau đó, cáp được hoàn thành với vỏ hoặc khối LSZH màu.

    Đặc tính sợi quang đơn mode

    1. Sợi có độ nhạy uốn cong thấp đặc biệt cung cấp băng thông cao và đặc tính truyền dẫn tuyệt vời;

    2. Hai thành viên cường độ FRP song song đảm bảo thực hiện tốt khả năng chống nghiền để bảo vệ sợi;

    3. Dây thép đơn hoặc máy mát xa là thành viên cường độ bổ sung đảm bảo thực hiện tốt độ bền kéo.

    4. Cấu trúc đơn giản, trọng lượng nhẹ và tính thực tế cao;

    5. Thiết kế sáo mới, dễ dàng tước và nối, đơn giản hóa việc cài đặt và bảo trì;

    6. Khói thấp, không halogen và vỏ chống cháy.

    Đặc điểm sợi quang SM

    Kiểu G.652D G.657A 50 / 125μm 62,5 / 125μm
    Suy hao (+ 20oC) @ 850nm ≤3.0dB / km ≤3,5dB / km
    @ 1300nm ≤1,5dB / km ≤1,5dB / km
    @ 1310nm .40,40dB / km .350,35dB / km
    @ 1500nm 30.30.30dB / km .250,25dB / km
    Băng thông (Lớp A) @ 850nm ≥500Mhz.km ≥200Mhz.km
    @ 1300nm ≥ 1000Mhz.km ≥600Mhz.km
    Khẩu độ số 0,200 ± 0,015NA 0,275 ± 0,015NA
    Cắt cáp Bước sóng λcc ≤1260nm ≤1480nm

    Thông số sợi quang SM

    Đếm sợi Đường kính cáp (mm) Trọng lượng cáp (kg / km) Độ bền kéo dài / ngắn hạn Kháng nghiền dài / ngắn hạn N / 100mm Uốn bán kính tĩnh / động mm
    1 (2,0 ± 0,2) × (5,0 ± 0,2) 20 60/120 300/1000 15/130
    2 (2,0 ± 0,2) × (5,0 ± 0,2) 20 60/120 300/1000 15/130
    4 (2,0 ± 0,2) × (5,5 ± 0,2) 21 60/120 300/1000 15/130
    6 (2.0 ± 0.2) × (6.0 ± 0.2) 22 60/120 300/1000 15/130

    Thông số kỹ thuật cáp FO

    Cáp
    Đếm
    MỤC CÁP
    OD.mm (a)
    SST
    OD.mm (b)
    TBO
    OD.mm (C)
    4F 4,5MM Φ4,5 ± 0,2 Φ2,4 ± 0,02 .50,5
    6F 4,5MM Φ4,5 ± 0,2 Φ2,6 ± 0,03 .50,5
    8F 5.0MM Φ5.0 ± 0,2 .82,8 ± 0,05 .50,5
    10F 5.0MM Φ5.0 ± 0,25 Φ3,3 0,05 .50,5
    12F 5,5MM 5,5 ± 0,25 Φ3,2 ± 0,05 .50,5
    24F 7,0MM Φ7,0 ± 0,3 .34,3 ± 0,05 .50,5

    Cáp
    Đếm
    MỤC CÁP OD.
    mm (a)
    CÁP
    CÂN NẶNG
    (Kilôgam)
    KIỂM TRA TỐI ĐA BEND RADIUS * LP
    N / 100mm
    ST LT Dyn. Sta.
    4F 4,5MM Φ4,5 ± 0,2 26,5 800 400 70 35 3000
    6F 4,5MM Φ4,5 ± 0,2 38,5 1000 500 100 50 3000
    8F 5.0MM Φ5.0 ± 0,2 33,0 1000 501 100 50 3000
    10F 5.0MM Φ5.0 ± 0,25 36,0 1000 502 120 60 3000
    12F 5,5MM 5,5 ± 0,25 39,0 1200 600 150 75 3000
    24F 7,0MM Φ7,0 ± 0,3 54,0 1500 750 170 85 3000

    Các ứng dụng:

    • Áp dụng cho CATV, LAN, mạng viễn thông, thiết bị kiểm tra
    • CATV
    • Mạng viễn thông
    • Chấm dứt thiết bị hoạt động
    • Tàu điện
    • Mạng cục bộ (LAN)
    • Thiết bị kiểm tra
    • Cài đặt tiền đề

    Chi tiết liên lạc
    Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

    Người liên hệ: Hicorpwell

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác