Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Quận Nanshan 518054 Thâm Quyến Trung Quốc
Nhà Sản phẩmCáp quang Patch

Dây cáp quang G657A1 Frp 2 lõi SM Dây cáp dài 500 M đến 1000m

Dây cáp quang G657A1 Frp 2 lõi SM Dây cáp dài 500 M đến 1000m

    • G657A1 Frp 2 Core SM Fiber Optic Cable Patch Cord 500 M To 1000m Length
    • G657A1 Frp 2 Core SM Fiber Optic Cable Patch Cord 500 M To 1000m Length
    • G657A1 Frp 2 Core SM Fiber Optic Cable Patch Cord 500 M To 1000m Length
    • G657A1 Frp 2 Core SM Fiber Optic Cable Patch Cord 500 M To 1000m Length
  • G657A1 Frp 2 Core SM Fiber Optic Cable Patch Cord 500 M To 1000m Length

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Quốc
    Hàng hiệu: HICORPWELL
    Chứng nhận: IEC 60794-2-10/11
    Số mô hình: Cáp quang 1KM G657A1

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 KM (500M + 500M
    Giá bán: negotiation
    chi tiết đóng gói: 1000 km / km trên mỗi cáp G657A1 Frp 2
    Điều khoản thanh toán: Western Union, l/c, T/T
    Khả năng cung cấp: 1000 km / km mỗi tuần
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Loại cáp: Cáp FO trong nhà G657A1 Kết nối: Kết nối tùy chỉnh, LC, FC, SC
    Màu sơn: Đen hoặc Cam hoặc, Vàng, những người khác Mục đích cáp: Ứng dụng viễn thông
    Chiều dài: 500 m đến 1000m ứng dụng: Truyền thông cáp trong nhà FTTH

    G657A1 Frp 2 Core 1KM SM Cáp độ dài tùy chỉnh FTTH Trọng lượng nhẹ trong nhà

    Đặc điểm

    Sợi có độ nhạy uốn cong thấp đặc biệt cung cấp băng thông cao và giao tiếp tuyệt vời
    tài sản truyền tải;

    Hai thành viên cường độ FRP song song đảm bảo thực hiện tốt khả năng chống nghiền để bảo vệ sợi;

    Dây thép đơn hoặc mát xa như là thành viên cường độ bổ sung đảm bảo hiệu suất tốt của độ bền kéo.

    Cấu trúc đơn giản, trọng lượng nhẹ và tính thực tế cao;

    Thiết kế sáo mới, dễ dàng tước và nối, đơn giản hóa việc cài đặt và bảo trì

    Đặc điểm hình học

    Lõi sợi 1 2 4 6
    Kích thước cáp (mm) 2.0x5.0 2.0x5.0 2.0x5.5 2.0x6.0
    Trọng lượng cáp (kg / km) 20 20 21 21

    Đặc tính cơ học

    Độ bền kéo (N) Dài hạn 60
    Thời gian ngắn 120
    Bán kính uốn (CM) Năng động 35
    Tĩnh 15

    Chất xơ

    Loại sợi (kích thước lõi / lớp phủ) G.657A, G.652D

    Đặc điểm truyền dẫn

    SMF
    1310/1550 (nm)
    Suy hao (db / km) .40,4 / 0,30
    Băng thông tối thiểu (MHz · km) -----------------------

    Đặc điểm môi trường

    Lưu trữ nhiệt độ hoạt động -20oC ~ + 60oC

    Thông số sợi quang SM

    Đếm sợi Đường kính cáp (mm) Trọng lượng cáp (kg / km) Độ bền kéo dài / ngắn hạn Kháng nghiền dài / ngắn hạn N / 100mm Uốn bán kính tĩnh / động mm
    1 (2,0 ± 0,2) × (5,0 ± 0,2) 20 60/120 300/1000 15/130
    2 (2,0 ± 0,2) × (5,0 ± 0,2) 20 60/120 300/1000 15/130
    4 (2,0 ± 0,2) × (5,5 ± 0,2) 21 60/120 300/1000 15/130
    6 (2.0 ± 0.2) × (6.0 ± 0.2) 22 60/120 300/1000 15/130

    Đặc điểm sợi quang SM

    Kiểu G.652D G.657A 50 / 125μm 62,5 / 125μm
    Suy hao (+ 20oC) @ 850nm ≤3.0dB / km ≤3,5dB / km
    @ 1300nm ≤1,5dB / km ≤1,5dB / km
    @ 1310nm .40,40dB / km .350,35dB / km
    @ 1500nm 30.30.30dB / km .250,25dB / km
    Băng thông (Lớp A) @ 850nm ≥500Mhz.km ≥200Mhz.km
    @ 1300nm ≥ 1000Mhz.km ≥600Mhz.km
    Khẩu độ số 0,200 ± 0,015NA 0,275 ± 0,015NA
    Cắt cáp Bước sóng λcc ≤1260nm ≤1480nm


    Thông số kỹ thuật cáp FO

    Cáp
    Đếm
    MỤC CÁP
    OD.mm (a)
    SST
    OD.mm (b)
    TBO
    OD.mm (C)
    4F 4,5MM Φ4,5 ± 0,2 Φ2,4 ± 0,02 .50,5
    6F 4,5MM Φ4,5 ± 0,2 Φ2,6 ± 0,03 .50,5
    8F 5.0MM Φ5.0 ± 0,2 .82,8 ± 0,05 .50,5
    10F 5.0MM Φ5.0 ± 0,25 Φ3,3 0,05 .50,5
    12F 5,5MM 5,5 ± 0,25 Φ3,2 ± 0,05 .50,5
    24F 7,0MM Φ7,0 ± 0,3 .34,3 ± 0,05 .50,5

    Cáp
    Đếm
    MỤC CÁP OD.
    mm (a)
    CÁP
    CÂN NẶNG
    (Kilôgam)
    KIỂM TRA TỐI ĐA BEND RADIUS * LP
    N / 100mm
    ST LT Dyn. Sta.
    4F 4,5MM Φ4,5 ± 0,2 26,5 800 400 70 35 3000
    6F 4,5MM Φ4,5 ± 0,2 38,5 1000 500 100 50 3000
    8F 5.0MM Φ5.0 ± 0,2 33,0 1000 501 100 50 3000
    10F 5.0MM Φ5.0 ± 0,25 36,0 1000 502 120 60 3000
    12F 5,5MM 5,5 ± 0,25 39,0 1200 600 150 75 3000
    24F 7,0MM Φ7,0 ± 0,3 54,0 1500 750 170 85 3000

    Chi tiết liên lạc
    Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

    Người liên hệ: Hicorpwell

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác