Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Quận Nanshan 518054 Thâm Quyến Trung Quốc
Nhà Sản phẩmThành phần sợi quang

Đầu nối cáp quang ESCPCD AP APC UPC độc đáo Hiệu quả cao

Đầu nối cáp quang ESCPCD AP APC UPC độc đáo Hiệu quả cao

    • Unique ESC250D SC APC UPC Fiber Optic Cable Connectors High Efficiency
    • Unique ESC250D SC APC UPC Fiber Optic Cable Connectors High Efficiency
    • Unique ESC250D SC APC UPC Fiber Optic Cable Connectors High Efficiency
  • Unique ESC250D SC APC UPC Fiber Optic Cable Connectors High Efficiency

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Quốc
    Hàng hiệu: HICORPWELL
    Chứng nhận: IEC 60794-2-10/11
    Số mô hình: Kết nối nhanh ESC 250D

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 bộ
    Giá bán: negotiation
    chi tiết đóng gói: Mỗi đầu nối thực tế vào một túi nhựa cho SC UPC APC Bộ lắp ráp nhanh Sợi kết nối nhanh
    Điều khoản thanh toán: Western Union, l/c, T/T
    Khả năng cung cấp: 5000 chiếc mỗi tuần
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Kiểu: Kết nối nhanh ESC 250D SC APC Mất chèn: ít hơn 0,3 (tối đa 0,4)
    Màu sơn: Xanh lam hoặc xanh lục Mất mát trở lại: ≥40dB
    Cáp thả: DROP 3.0MM FLAT 2 * 3 Sức căng: > 50N
    Chế độ: Singlemode hoặc Multimode Loại cáp: Cáp 2.0mm 3.0mm, Cáp thả 3X2mm
    Trọn gói: Hộp cá nhân hoặc theo yêu cầu của khách hàng Mất chèn: 100% <0,3dB

    Sợi quang nhanh Kết nối nhanh sợi quang Fibra Optica ESC250D Sc APC UPC

    Mô tả Sản phẩm


    Đầu nối nhanh SC / APC là các đầu nối được lắp đặt sẵn tại nhà máy, được đánh bóng hoàn toàn


    loại bỏ sự cần thiết phải đánh bóng tay trong lĩnh vực này. Công nghệ nối cơ đã được chứng minh


    căn chỉnh sợi chính xác, cuống sợi được cắt sẵn tại nhà máy và gel phù hợp với chỉ số độc quyền

    kết hợp để cung cấp một chấm dứt tổn thất thấp ngay lập tức cho các sợi quang đơn mode hoặc Multimode.

    Dòng Field Connector Connector đã là một giải pháp phổ biến cho hệ thống dây quang bên trong các tòa nhà

    và sàn cho các ứng dụng LAN & CCTV và với việc mở rộng FTTH, đã chứng tỏ điều đó

    là người kết nối sự lựa chọn của những người đương nhiệm, thành phố, tiện ích và nhà cung cấp dịch vụ thay thế.

    Mục Tham số
    Phạm vi cáp

    3.0 x 2.0 mm và 1.6 * 2.0mm

    Cáp thả kiểu cánh cung

    Kích thước: 51 * 9 * 7.55mm
    Đường kính sợi 125μm (652 & 657)
    Đường kính lớp phủ 250μm
    Chế độ SM
    Thời gian hoạt động khoảng 15 giây (không bao gồm cài đặt trước chất xơ)
    Mất chèn 0,3dB ( 1310nm & 1550nm)
    Mất mát trở lại ≤ -50dB cho UPC, ≤ 55dB cho APC
    Tỉ lệ thành công > 98%
    Thời gian tái sử dụng > 10 lần
    Thắt chặt sức mạnh của sợi trần > 5 N
    Sức căng > 50 N
    Nhiệt độ -40 ~ +85 C
    Kiểm tra độ bền kéo trực tuyến (20 N) IL 0,3dB
    Độ bền cơ học ( 500 lần) IL 0,3dB

    Thử nghiệm thả rơi ( sàn bê tông 4m, mỗi lần một hướng,

    tổng cộng ba lần)

    IL 0


    Dòng kết nối quang lắp ráp trường của chúng tôi hiện có sẵn trong các biến thể SC, LC hoặc FC,

    phục vụ cho chế độ đơn 250um đến 900um và 2.0mm, đường kính 3.0mm và các loại sợi Multimode,

    bao gồm Đa chế độ 62,5 / 125um và Đa chế độ 50 / 125um.

    Các phiên bản chế độ đơn có sẵn với ferrules SPC hoặc APC.

    Đầu nối sợi quang nhanh được thiết kế cho FTTH là thế hệ đầu nối sợi mới được sử dụng trong lắp ráp.

    Nó có thể cung cấp dòng mở và loại sản phẩm đúc sẵn, có thông số kỹ thuật quang học và cơ học

    đáp ứng đầu nối cáp quang tiêu chuẩn.


    Nó được thiết kế cho chất lượng cao và hiệu quả cao để cài đặt.


    Cấu trúc của vị trí uốn là một thiết kế độc đáo, và không cần phải dán, đánh bóng

    hàng tiêu dùng.


    Hiệu suất


    (1). Mất mát khi đặt: .350,35dB, Mất mát trở lại: ≥60dB.


    (2). Độ bền cơ học: 1000mings


    (3). Nhiệt độ bảo quản: -40 CCC + 85 CC


    (4). Nhiệt độ hoạt động: - 40 ~ + 85 ºC


    (5) .Tensile Strengh:> 30N


    (6) .Số lần sử dụng lặp lại: 5 lần ở trên


    (7) Đầu nối .SC theo tiêu chuẩn IEC 61754-4.


    (8). Thích hợp cho đường kính ngoài cáp 0,9 mm, 2,0 mm và 3,0 mm, 2 * 3.0 mm.


    chúng tôi cung cấp các đầu nối nhanh loại FC, loại LC, loại SC và loại ST cho cáp thả FTTH.



    Chi tiết liên lạc
    Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

    Người liên hệ: Hicorpwell

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác