Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Quận Nanshan 518054 Thâm Quyến Trung Quốc
Nhà Sản phẩmSợi quang Pigtail

GJFJV-02 0.9 Phân phối đệm đệm sợi thủy tinh chặt chẽ Sợi thủy tinh SC UPC Chiều dài 1M

GJFJV-02 0.9 Phân phối đệm đệm sợi thủy tinh chặt chẽ Sợi thủy tinh SC UPC Chiều dài 1M

GJFJV-02 0.9 Distribution Tight Buffer Glass Fiber Optic Pigtail SC UPC 1M Length

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HICORPWELL
Chứng nhận: IEC 60794-2-10/11
Số mô hình: SC UPC Pigtail 0.9 mm Cáp đệm chặt

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20 máy tính cá nhân
Giá bán: negotiation
chi tiết đóng gói: 500 chiếc mỗi thùng
Điều khoản thanh toán: Western Union, l/c, T/T
Khả năng cung cấp: 10000 chiếc mỗi tuần
Liên hệ với bây giờ
Chi tiết sản phẩm
Loại chất xơ: G657 hoặc G652D Kết nối: Tùy chỉnh
Màu sơn: Đen hoặc trắng hoặc những người khác Mục đích cáp: Sử dụng cáp trong nhà
Cáp Dia: 0,9mm ứng dụng: Truyền thông trong nhà
từ khóa: SC UPC Pigtail 0.9 mm Cáp đệm chặt Chiều dài bình thường: 1M / 1,5m / 3M

SC UPC 1M Chiều dài GJFJV-02 0.9 Bộ đệm chặt phân phối Kính FIber Quang đuôi lợn

Đường kính lõi 8.2 um, Đường kính ốp 125 um, Đường kính đệm chính 250 um,

Bộ đệm thứ cấp 900 um, Tổng đường kính ngoài, 0,14 Khẩu độ,

suy giảm dưới 0,18 dB / km ở 1550nm,

Phân tán dưới 18 ps / (nm-km) ở 1550nm,

và -82 dB Hệ số tán xạ ngược Rayleigh (cho Độ rộng xung 1 ns) ở bước sóng 1550nm.

Ứng dụng: Đặc điểm:


☆ .Components cho các loại cáp trong nhà khác nhau. ☆ .Soft. Dễ dàng để dải.


☆. Thích hợp cho dây vá và bím tóc. ☆. Chất lượng cao đệm chặt hoặc ống lỏng.


☆. Thích hợp cho các thiết bị truyền thông ☆. Hiệu suất cơ học và môi trường tuyệt vời.


phục vụ ☆. Khối lượng cáp nhỏ. Ling trọng lượng.


Mệnh giá:

GJ: Cáp trong nhà


F: Thành viên cường độ trung tâm phi kim loại


J: Đệm chặt


V: PVC hoặc lszh ra vỏ


Đặc điểm quang học


Sợi đa phân loại G.651 A1a: 50/125 Sợi chỉ mục được phân loại A1b: 50/126


Singlemode G.652 (A, B, C, D) B1.1: Sợi thông thường


G.653 B2: Không phân tán dịch chuyển


G.654 B1.2: Bước sóng bị cắt đã dịch chuyển


G.655 B4: Dữ liệu kỹ thuật chính cho tích cực


phân tán dịch chuyển sợi đơn mode

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

Người liên hệ: Hicorpwell

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác