Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Quận Nanshan 518054 Thâm Quyến Trung Quốc
Nhà Sản phẩmSợi quang trần

OM1 OM2 OM3 Ra mắt cáp trần sợi quang Rolls G.657A hoặc G.652D tiêu chuẩn

OM1 OM2 OM3 Ra mắt cáp trần sợi quang Rolls G.657A hoặc G.652D tiêu chuẩn

OM1 OM2 OM3 Launch Cable Bare Optical Fiber Rolls G.657A Or G.652D Standard

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HICORPWELL
Chứng nhận: IEC 60794-2-10/11
Số mô hình: OM1 OM2 OM3 Ra mắt cáp quang cuộn trần

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10KM
Giá bán: negotiation
chi tiết đóng gói: Chiều dài tiêu chuẩn: 2km / cuộn (theo yêu cầu của bạn)
Điều khoản thanh toán: Western Union, l/c, T/T
Khả năng cung cấp: 1000KM mỗi tháng
Liên hệ với bây giờ
Chi tiết sản phẩm
Loại chất xơ: Bare sợi quang Rolls Màu sơn: Aqua, vàng, xanh hoặc khác
Mục đích cáp: Cáp ODTR hoặc FO 1310nm: 0,36-0,22 DB / Km
1550nm: 0,5-0,4 DB / Km Chất xơ: G652D, G657A
Giấy chứng nhận: Thông số 60794-2-10 / 11 Kết nối: Có thể được thêm theo yêu cầu của bạn, SC / LC / FC / ST, v.v.

OM1 OM2 OM3 Ra mắt cáp quang cuộn trần

Cuộn sợi trần mang lại hiệu suất macrobending tốt trong ngành trong khi vẫn duy trì khả năng tương thích
với sợi quang hiện tại, thiết bị, thực hành và quy trình.
Khi sử dụng trong một sợi giả OTDR, nó kết nối OTDR với kiểm tra dưới liên kết, tiết lộ việc chèn
mất và phản xạ của kết nối gần cuối.
Sợi giả OTDR được sử dụng cùng với OTDR để đo sự mất liên kết hoàn toàn của sợi.
Cuộn sợi quang đơn chế độ toàn phổ này khi trải qua các bán kính uốn cong nhỏ hơn
Hầu như không mất tín hiệu. Đây là trợ lý tốt nhất của bạn trong dự án thử nghiệm.

Đối với dự án thử nghiệm, cả sợi trần loại G.652 và G.657A đều có sẵn.

Đặc trưng:

  • Sợi quang đơn mode toàn phổ
  • Bán kính macrobending nhỏ, tuân thủ tiêu chuẩn G.657A hoặc G.652D
  • Giá trị suy giảm nhỏ
  • Thích hợp cho mọi môi trường kiểm tra quang học
  • G652 / G657 250um sợi trần
  • Trình kết nối có thể được thêm vào theo yêu cầu của bạn, SC / LC / FC / ST, v.v.
  • Chiều dài tiêu chuẩn: 2km / cuộn (theo yêu cầu của bạn)



Thông số kỹ thuật:


Thông số vật lý
Loại sợi Chế độ đơn
Đường kính sợi tráng 250um
Đường kính sợi trần 125um
Min Macrobending Radus 33mm (G.652D) / 15mm (G.657A)
Giá trị suy giảm điển hình
Bước sóng làm việc 1310nm 0,33 ~ 0,35 dB / km
Bước sóng làm việc 1490nm 0,21 ~ 0,24dB / km
Bước sóng làm việc 1550nm 0,19 ~ 0,20dB / km
Bước sóng làm việc 1625nm 0,21 ~ 0,23dB / km

Dịch vụ OEM:


Màu cáp: Đỏ, Tím, Trắng, Đen, Cam và Hồng có thể được tùy chỉnh.


Kết hợp khởi động hai màu. Đỏ-Xanh, Đỏ-Đen, Xanh-Trắng, Trắng-Xanh, Vàng-Xanh,

Đen-Xanh, v.v.


In cáp. SM / MM, Cáp OD, Vỏ cáp, Chiều dài, Thông số, Thông số kỹ thuật

có thể được in trên cáp.


Thẻ cáp. Thẻ gắn cờ và thẻ bao quanh cho các tùy chọn, thông tin được gắn thẻ có thể được tùy chỉnh.

Chiều dài tùy chỉnh. Bất kỳ chiều dài có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của bạn.


Nhãn tùy chỉnh. Nhãn giấy trên túi đóng gói có thể được thực hiện với thông tin cần thiết của bạn.


Gói tùy chỉnh. Các thùng màu nâu có thể được in với logo của bạn.

Phần số

Sự miêu tả

Sợi-ROLL-SM10

SM G652D, 1KM,


Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC, FC / APC, LC / UPC, LC / APC tùy chọn

Sợi-ROLL-SM20

SM G652D, 2KM,


Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC, FC / APC,


LC / UPC, LC / APC tùy chọn

Sợi-ROLL-MM10

MM (62,5 / 125um hoặc 50 / 125um), 1KM,


Kết nối; Tùy chọn FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC

Sợi-ROLL-MM20

MM (62,5 / 125um hoặc 50 / 125um), 2KM,


Kết nối; Tùy chọn FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC

Sợi-ROLL-SM710

SM G657A, 1KM,


Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC, FC / APC, LC / UPC, LC / APC tùy chọn

Sợi-ROLL-SM720

SM G657A, 2KM,


Kết nối; FC / UPC, SC / UPC, ST / UPC, SC / APC, FC / APC,


LC / UPC, LC / APC tùy chọn

Sợi-ROLL-OM 310

OM3, 1KM,


Kết nối; Tùy chọn FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC

Sợi-ROLL-OM320

OM3, 2KM,


Kết nối; Tùy chọn FC / PC, SC / PC, ST / PC, LC / PC


Chi tiết liên lạc
Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

Người liên hệ: Hicorpwell

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác