Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Quận Nanshan 518054 Thâm Quyến Trung Quốc
Nhà Sản phẩm

Sợi quang trần

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang sợi thủy tinh giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang sợi thủy tinh giảm giá
Khách hàng đánh giá
Really satisfied ! Everything has been received and packed intact. Good quality, good style, high cost performance ,timely delivery of seller.

—— Peter Moles From India

This kit contains many different tools with good quality, and it is easy to use. In addition, I like their favourable price , it is worth puchasing.

—— Alfie Taylor From Singapore

I bought things from this web several times, Their optics and cables all work perfectly, So I think I could try some order things this time .

—— Wells From USA

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Sợi quang trần

(32)
Trung Quốc OM1 OM2 OM3 Ra mắt cáp trần sợi quang Rolls G.657A hoặc G.652D tiêu chuẩn nhà máy sản xuất

OM1 OM2 OM3 Ra mắt cáp trần sợi quang Rolls G.657A hoặc G.652D tiêu chuẩn

OM1 OM2 OM3 Ra mắt cáp quang cuộn trần Cuộn sợi trần mang lại hiệu suất macrobending tốt trong ngành trong khi vẫn duy trì khả năng tương thích với sợi quang hiện tại, thiết bị, thực hành và quy trình. Khi sử d... Read More
2019-10-29 18:09:38
Trung Quốc Hộp Đổ Hộp Otdr Vàng Hộp Dummy Fiber G.652D SM Hộp khởi động sợi quang 1km nhà máy sản xuất

Hộp Đổ Hộp Otdr Vàng Hộp Dummy Fiber G.652D SM Hộp khởi động sợi quang 1km

Yellow Otdr Launch Box Ring Ring Dummy Fiber G.652D SM Hộp phóng quang 1km Cáp khởi động OTDR, kết nối OTDR với thử nghiệm dưới liên kết, tiết lộ tổn thất chèn và độ phản xạ của kết nối gần cuối. Một vòng sợi đ... Read More
2019-06-28 00:09:36
Trung Quốc Sợi quang trắng trần SM G652D G654D G657A1 G657A2 G657B3 G657B4 G655C nhà máy sản xuất

Sợi quang trắng trần SM G652D G654D G657A1 G657A2 G657B3 G657B4 G655C

SM G652D G654D G657A1 G657A2 G657B3 G657B4 G655C Cáp quang trần Sợi giả OTDR được thiết kế để được sử dụng cùng với OTDR để đo sự mất liên kết hoàn toàn của sợi. Chúng còn được gọi là cáp ức chế xung, dây phóng... Read More
2019-06-28 00:09:32
Trung Quốc Sợi quang đa pha trần 0,2NA Ø50um 105um 200um Bước sóng 250-1200nm hoặc 400-2400nm nhà máy sản xuất

Sợi quang đa pha trần 0,2NA Ø50um 105um 200um Bước sóng 250-1200nm hoặc 400-2400nm

Sợi quang đa quang 0,2NA Bare50um, Ø105um, Ø200um Bước sóng 250-1200nm hoặc 400-2400nm Cáp Patch có sẵn với các sợi này Mục Chất xơ được sử dụng Sự miêu tả Chiều dài M14 HCW050LGA SMA đến SMA 1, 2, 5, 10 hoặc ... Read More
2019-06-28 00:09:23
Trung Quốc Hộp cáp ra mắt cáp quang ODTR Bare 100M 500M 1000M 10KM 25KM Chiều dài nhà máy sản xuất

Hộp cáp ra mắt cáp quang ODTR Bare 100M 500M 1000M 10KM 25KM Chiều dài

Hộp cáp ra mắt cáp quang ODTR Bare 100M 500M 1000M 10KM 25KM Chiều dài Cáp khởi động OTDR, kết nối OTDR với thử nghiệm dưới liên kết, tiết lộ tổn thất chèn và độ phản xạ của kết nối gần cuối. Nó thường có sẵn ... Read More
2019-06-28 00:08:35
Trung Quốc Cáp quang sợi quang đa điểm chỉ số cho các bước sóng hồng ngoại và nhìn thấy được nhà máy sản xuất

Cáp quang sợi quang đa điểm chỉ số cho các bước sóng hồng ngoại và nhìn thấy được

Cáp quang sợi quang đa điểm chỉ số cho các bước sóng hồng ngoại và nhìn thấy được Sợi đa mode có kích thước lõi fi lớn và khẩu độ số lớn, làm cho chúng phù hợp để thu ánh sáng từ các nguồn lớn hoặc khuếch tán ... Read More
2019-06-28 00:08:40
Trung Quốc 1KW 2km OTDR Trần sợi quang Ring Hộp SM MM Dummy sợi SC FC LC kết nối nhà máy sản xuất

1KW 2km OTDR Trần sợi quang Ring Hộp SM MM Dummy sợi SC FC LC kết nối

1KW 2km OTDR Trần sợi quang Ring Hộp SM MM Dummy sợi SC FC LC kết nối Vòng sợi quang đóng vai trò như cáp khởi động và cáp nhận. OTDR Launch Cables được thiết kế để sử dụng kết hợp với OTDR để đo lường sự mất ... Read More
2019-06-28 00:08:43
Trung Quốc Cả hai đầu nối ST Bare Optical Fiber OTDR khởi động cáp Reel SM G652D 2KM nhà máy sản xuất

Cả hai đầu nối ST Bare Optical Fiber OTDR khởi động cáp Reel SM G652D 2KM

Cả hai đầu nối ST Bare Optical Fiber OTDR khởi động cáp Reel SM G652D 2KM Độ dài yêu cầu phụ thuộc vào vùng mù của OTDR, nhưng các giá trị điển hình là trên 1000 m. Các cuộn cáp khởi động bao gồm trong một chi... Read More
2019-06-28 00:08:52
Trung Quốc SMF-28 657A1 Ống sợi cáp quang trần nhà máy sản xuất

SMF-28 657A1 Ống sợi cáp quang trần

SMF-28 657A1 Ống sợi cáp quang trần Bare fiber reel mang lại hiệu suất macrobending tốt trong ngành trong khi vẫn duy trì khả năng tương thích với sợi quang hiện tại, thiết bị, thực hành và thủ tục. Khi sử dụng ... Read More
2019-06-28 00:08:57
Trung Quốc IEC 60794 Ống cáp quang, SMF G652D 2km / Cuộn cáp quang Duplex nhà máy sản xuất

IEC 60794 Ống cáp quang, SMF G652D 2km / Cuộn cáp quang Duplex

IEC 60794 Ống cáp quang, SMF G652D 2km / Cuộn cáp quang Duplex Sợi SMF G652D được thiết kế để được sử dụng kết hợp với một OTDR để đo sự mất liên kết hoàn toàn của một sợi quang. Chúng còn được gọi là cáp chống ... Read More
2019-06-28 00:09:44
Page 1 of 4|< 1 2 3 4 >|