Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Quận Nanshan 518054 Thâm Quyến Trung Quốc
Nhà Sản phẩm

Sợi quang trần

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang sợi thủy tinh giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang sợi thủy tinh giảm giá
Khách hàng đánh giá
Really satisfied ! Everything has been received and packed intact. Good quality, good style, high cost performance ,timely delivery of seller.

—— Peter Moles From India

This kit contains many different tools with good quality, and it is easy to use. In addition, I like their favourable price , it is worth puchasing.

—— Alfie Taylor From Singapore

I bought things from this web several times, Their optics and cables all work perfectly, So I think I could try some order things this time .

—— Wells From USA

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Sợi quang trần

(39)
Trung Quốc Sợi quang trần 30KM 20KM 10KM SM G652D Kết thúc 1xLC / UPC 1.50m Simplex 2 mm nhà máy sản xuất

Sợi quang trần 30KM 20KM 10KM SM G652D Kết thúc 1xLC / UPC 1.50m Simplex 2 mm

30KM, 20KM, 10KM, 2KM, 1KM Bare sợi SM G652D end A 1xLC / UPC (1.50m simplex 2 mm) end B 1xLC / UPC (1.50m Simplex 2 mm) Kiểu Tiêu chuẩn, thạc sĩ Phong cách LC, SC, ST, FC.MU, DIN, D4, MPO, SC / APC, FC / APC, ... Read More
2020-03-23 17:40:11
Trung Quốc SM G652D 250um Cáp quang trần và MM 50/125 OM3 OM4 62.5 / 125 nhà máy sản xuất

SM G652D 250um Cáp quang trần và MM 50/125 OM3 OM4 62.5 / 125

SM G652D G657A1 MM 50/125 OM3 OM4 62.5 / 125 Cáp quang trần Sợi thủy tinh trần dựa trên silica hoặc các vật liệu thủy tinh khác. Bề mặt kính dễ bị mài mòn và sai sót cơ học. Để bảo vệ cáp khỏi môi trường, lớp đ... Read More
2020-03-03 15:36:03
Trung Quốc Cáp quang đôi ODTR Glass Bare 9/125/250 với lớp phủ chính nhà máy sản xuất

Cáp quang đôi ODTR Glass Bare 9/125/250 với lớp phủ chính

Sợi trần thủy tinh với lớp phủ chính: 9/125/250 & Sợi với lớp phủ chính: 62,5 / 125/250 Cuộn sợi trần mang lại hiệu suất macrobending tốt trong ngành trong khi vẫn duy trì khả năng tương thích với các thiết bị, ... Read More
2020-03-03 15:36:02
Trung Quốc SM G652D Bare Optical Fiber G657 250um A1 MM 50 / 125 OM3 OM4 62.5 / 125 nhà máy sản xuất

SM G652D Bare Optical Fiber G657 250um A1 MM 50 / 125 OM3 OM4 62.5 / 125

SM G652D G657A1 MM 50/125 OM3 OM4 62.5 / 125 Cáp quang trần Sợi thủy tinh trần dựa trên silica hoặc các vật liệu thủy tinh khác. Bề mặt kính dễ bị mài mòn và sai sót cơ học. Để bảo vệ cáp khỏi môi trường, lớp đ... Read More
2020-03-01 18:59:51
Trung Quốc Side Sparcable POF PMMA Nhựa trần quang 0,25mm, 0,75mm, 1,0mm Dia nhà máy sản xuất

Side Sparcable POF PMMA Nhựa trần quang 0,25mm, 0,75mm, 1,0mm Dia

Side Sparcable POF 0,25mm, 0,75mm, 1,0mm, 1,2mm, 1,5mm Dia PMMA nhựa trần ánh sáng sợi quang Ưu điểm của POF Sợi quang nhựa (POF) là một thành viên độc đáo của gia đình sợi quang. POF được làm từ Poly Methyl ... Read More
2020-02-24 17:01:50
Trung Quốc Sợi Sparcable bên 0,25 Đường kính PMMA Nhựa trần sợi quang nhà máy sản xuất

Sợi Sparcable bên 0,25 Đường kính PMMA Nhựa trần sợi quang

Sợi Sparcable bên 0,25 Đường kính PMMA Nhựa trần sợi quang Sợi quang nhựa (POF) là một thành viên độc đáo của gia đình sợi quang. POF được làm bằng Poly Methyl Methacrylate (PMMA), với đường kính lõi lớn (~ 1 ... Read More
2020-02-15 02:00:07
Trung Quốc Vải sợi quang DC 3.7V với pin có thể sạc lại / đèn LED sáng nhà máy sản xuất

Vải sợi quang DC 3.7V với pin có thể sạc lại / đèn LED sáng

Vải sợi quang dạ quang, thích hợp cho thiết kế, phụ kiện và quần áo sáng Vải dạ quang, vải sợi quang, vải phát sáng, vải dạ quang, đèn LED RGB vải sáng với 7 loại ánh sáng khác nhau Kể từ khi sợi quang được ph... Read More
2020-02-11 19:48:55
Trung Quốc RGB sợi quang vải cho phụ kiện và quần áo sáng nhà máy sản xuất

RGB sợi quang vải cho phụ kiện và quần áo sáng

Vải sợi quang dạ quang, thích hợp cho thiết kế, phụ kiện và quần áo sáng Kể từ khi sợi quang được phát minh vào những năm 1970, ý tưởng về công nghệ vải dạ quang thực sự khả thi. Điều này là nhờ những tiến bộ ... Read More
2019-12-25 14:23:42
Trung Quốc OM1 OM2 OM3 Ra mắt cáp trần sợi quang Rolls G.657A hoặc G.652D tiêu chuẩn nhà máy sản xuất

OM1 OM2 OM3 Ra mắt cáp trần sợi quang Rolls G.657A hoặc G.652D tiêu chuẩn

OM1 OM2 OM3 Ra mắt cáp quang cuộn trần Cuộn sợi trần mang lại hiệu suất macrobending tốt trong ngành trong khi vẫn duy trì khả năng tương thích với sợi quang hiện tại, thiết bị, thực hành và quy trình. Khi sử d... Read More
2019-10-29 18:09:38
Trung Quốc Hộp Đổ Hộp Otdr Vàng Hộp Dummy Fiber G.652D SM Hộp khởi động sợi quang 1km nhà máy sản xuất

Hộp Đổ Hộp Otdr Vàng Hộp Dummy Fiber G.652D SM Hộp khởi động sợi quang 1km

Yellow Otdr Launch Box Ring Ring Dummy Fiber G.652D SM Hộp phóng quang 1km Cáp khởi động OTDR, kết nối OTDR với thử nghiệm dưới liên kết, tiết lộ tổn thất chèn và độ phản xạ của kết nối gần cuối. Một vòng sợi đ... Read More
2019-06-28 00:09:36
Page 1 of 4|< 1 2 3 4 >|