Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Quận Nanshan 518054 Thâm Quyến Trung Quốc
Nhà Sản phẩm

Sợi quang Pigtail

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang sợi thủy tinh giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang sợi thủy tinh giảm giá
Khách hàng đánh giá
Really satisfied ! Everything has been received and packed intact. Good quality, good style, high cost performance ,timely delivery of seller.

—— Peter Moles From India

This kit contains many different tools with good quality, and it is easy to use. In addition, I like their favourable price , it is worth puchasing.

—— Alfie Taylor From Singapore

I bought things from this web several times, Their optics and cables all work perfectly, So I think I could try some order things this time .

—— Wells From USA

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Sợi quang Pigtail

(27)
Trung Quốc GJFJV-02 0.9 Phân phối đệm đệm sợi thủy tinh chặt chẽ Sợi thủy tinh SC UPC Chiều dài 1M nhà máy sản xuất

GJFJV-02 0.9 Phân phối đệm đệm sợi thủy tinh chặt chẽ Sợi thủy tinh SC UPC Chiều dài 1M

SC UPC 1M Chiều dài GJFJV-02 0.9 Bộ đệm chặt phân phối Kính FIber Quang đuôi lợn Đường kính lõi 8.2 um, Đường kính ốp 125 um, Đường kính đệm chính 250 um, Bộ đệm thứ cấp 900 um, Tổng đường kính ngoài, 0,14 Khẩu ... Read More
2019-07-08 16:31:33
Trung Quốc DFB 1625nm 2.5G Sợi quang đồng trục Pigtail Laser Diode Mất chèn thấp nhà máy sản xuất

DFB 1625nm 2.5G Sợi quang đồng trục Pigtail Laser Diode Mất chèn thấp

DFB 1625nm 2.5G Đồng trục Pigtail Laser Diode Giảm chèn thấp Sợi quang Tính năng, đặc điểm 1. Tích hợp cách ly cao và mất chèn thấp 2. Bộ cách ly quang tích hợp 3. Tích hợp cách ly cao, mất chèn thấp 4. Dòng ng... Read More
2019-07-08 16:31:33
Trung Quốc Cáp đột phá cáp quang Pigtail 12 Màu 0.9mm 2.0M 3.0MM Dài 1m 2M 5M FC SC UPC SM 12 Core nhà máy sản xuất

Cáp đột phá cáp quang Pigtail 12 Màu 0.9mm 2.0M 3.0MM Dài 1m 2M 5M FC SC UPC SM 12 Core

12 màu 0.9mm 2.0M 3.0MM dài 1m 2M 5M FC SC UPC SM Cáp quang đứt 12 lõi Lõi sợi: Simplex, duplex Đường kính sợi (mm): Φ 0,9, & 2.0, Φ 3.0 Chiều dài sợi; Đã xác định người dùng Loại sợi; Singlemode (G. 652, G655)... Read More
2019-07-08 16:31:33
Trung Quốc Orange Fiber Optic Pigtail FC 12 Cores Simplex 9/125 SM 3.0 mm 1.5 M LSZH Jacket nhà máy sản xuất

Orange Fiber Optic Pigtail FC 12 Cores Simplex 9/125 SM 3.0 mm 1.5 M LSZH Jacket

Sợi quang Pigtail FC 12 Cores Simplex 9/125 SM 3.0 mm 1.5 M LSZH Jacket Các cụm cáp được nối là các cáp quang loại dây được kết thúc bằng các đầu nối ở cả hai đầu. Loại sợi cáp và đầu nối và chiều dài của dây v... Read More
2019-07-08 16:31:33
Trung Quốc LC UPC G652 G657 sợi quang Pigtail, OM1 OM2 OM3 SC sợi quang vá dây nhà máy sản xuất

LC UPC G652 G657 sợi quang Pigtail, OM1 OM2 OM3 SC sợi quang vá dây

G652 / G657 / OM1 / OM2 / OM3 LC / UPC Patch cáp quang Các cụm cáp được nối là các cáp quang loại dây được kết thúc bằng các đầu nối ở cả hai đầu. Loại sợi cáp và đầu nối và chiều dài của dây vá có thể được kh... Read More
2019-11-26 12:12:11
Trung Quốc Kết nối tùy chỉnh Gói cáp quang cáp quang AP AP SC trong mạng CATV FTTH nhà máy sản xuất

Kết nối tùy chỉnh Gói cáp quang cáp quang AP AP SC trong mạng CATV FTTH

12 lõi Bundle pigtail SC APC cáp quang Pigtail cáp trong mạng CATV FTTH Các cụm cáp được nối là các cáp quang loại dây được kết thúc bằng các đầu nối ở cả hai đầu. Loại sợi cáp và đầu nối và chiều dài của dây v... Read More
2019-07-08 16:31:33
Trung Quốc Black Paintcoat FC Fiber Optical Pigtail , IEC 60794 Fiber Optics Patch Cords nhà máy sản xuất

Black Paintcoat FC Fiber Optical Pigtail , IEC 60794 Fiber Optics Patch Cords

FC 3 Meters 4/8/12 Core Waterproof Cable Patch Cord Fiber Optical Pigtail Waterproof fiber pigtail/Patch cord can be used in harsh environment. It is mainly used in outdoor connection of the optical transmitter... Read More
2018-05-07 11:08:01
Trung Quốc SM Simplex 9 / 125um Fiber Optic Pigtail G652 LC APC Industrial Easy Installation nhà máy sản xuất

SM Simplex 9 / 125um Fiber Optic Pigtail G652 LC APC Industrial Easy Installation

SM Simplex G652 LC APC 9/125um Patch Cable Fiber Optic Pigtail Connectorized cable assemblies are cord-type fiber optical cables terminated with connectors at both end. The type of cable fiber and connector and ... Read More
2018-05-07 11:08:01
Trung Quốc Waterproof 4 Core Single Mode Fiber Optic Cable , Outdoor 3m Duplex Fiber Patch Cord nhà máy sản xuất

Waterproof 4 Core Single Mode Fiber Optic Cable , Outdoor 3m Duplex Fiber Patch Cord

Outdoor 3 Meters 4/8/12 Core Waterproof Cable Patch Cord Fiber Optical Pigtail Waterproof fiber pigtail/Patch cord can be used in harsh environment. It is mainly used in outdoor connection of the optical ... Read More
2018-05-07 11:08:01
Trung Quốc PVC Low Smoke Zero Halogen Fiber Optic Pigtail OM1 OM2 ST UPC Patch Cable nhà máy sản xuất

PVC Low Smoke Zero Halogen Fiber Optic Pigtail OM1 OM2 ST UPC Patch Cable

OM1 OM2 ST UPC Patch Cable Fiber Optic Pigtail Connectorized cable assemblies are cord-type fiber optical cables terminated with connectors at both end. The type of cable fiber and connector and the length of ... Read More
2018-05-07 11:08:01
Page 1 of 3|< 1 2 3 >|