Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Quận Nanshan 518054 Thâm Quyến Trung Quốc
Nhà Sản phẩm

Cáp quang Patch

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang sợi thủy tinh giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang sợi thủy tinh giảm giá
Khách hàng đánh giá
Really satisfied ! Everything has been received and packed intact. Good quality, good style, high cost performance ,timely delivery of seller.

—— Peter Moles From India

This kit contains many different tools with good quality, and it is easy to use. In addition, I like their favourable price , it is worth puchasing.

—— Alfie Taylor From Singapore

I bought things from this web several times, Their optics and cables all work perfectly, So I think I could try some order things this time .

—— Wells From USA

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Cáp quang Patch

(83)
Trung Quốc HTTP/1.1 404 Not Found nhà máy sản xuất

HTTP/1.1 404 Not Found

Dây cáp chống nước Optitap & Supertap Mini SC APCConnector cho cáp sợi quang Truyền thông ngoài trời Các cụm đầu nối Supertap cung cấp một giải pháp kết nối mạnh mẽ và kín cho kết nối sợi quang đến nhà (FTTH). ... Read More
2020-02-24 17:10:19
Trung Quốc Kết nối IP chống nước Cáp nối sợi quang Mini SC LC MPO Kháng cơ nhà máy sản xuất

Kết nối IP chống nước Cáp nối sợi quang Mini SC LC MPO Kháng cơ

Kết nối IP chống nước Cáp nối sợi quang Mini SC LC MPO Kháng cơ Đầu nối chống nước IP, phù hợp với các cụm cáp môi trường khắc nghiệt, thân thiện với cài đặt cho các ứng dụng cố định hoặc di động và truyền dữ ... Read More
2020-02-24 17:10:19
Trung Quốc FTTA Optitap & Supertap Dây chống nước cho xe mặt đất nhà máy sản xuất

FTTA Optitap & Supertap Dây chống nước cho xe mặt đất

FTTA Optitap & Supertap Dây vá không thấm nước Mini SC APCConnector cho cáp Patch sợi quang Giao tiếp ngoài trời Các cụm đầu nối Supertap cung cấp một giải pháp kết nối mạnh mẽ và kín cho kết nối sợi quang đến ... Read More
2020-02-24 17:10:19
Trung Quốc Cáp nối sợi quang dài 100M Kết nối SC APC tùy chỉnh nhà máy sản xuất

Cáp nối sợi quang dài 100M Kết nối SC APC tùy chỉnh

Đầu nối SC APC Supertap cho cáp nối sợi quang Giao tiếp ngoài trời Các tổ hợp SC nhỏ cung cấp một giải pháp kết nối mạnh mẽ và kín để kết nối cáp quang đến nhà (FTTH). Đầu nối H kết hợp kết nối loại SC / APC ... Read More
2020-02-24 17:10:19
Trung Quốc Đầu nối Supertap cho cáp nối sợi quang Giao tiếp ngoài trời nhà máy sản xuất

Đầu nối Supertap cho cáp nối sợi quang Giao tiếp ngoài trời

Đầu nối SC APC Supertap cho cáp nối sợi quang Giao tiếp ngoài trời Các cụm đầu nối Supertap cung cấp một giải pháp kết nối mạnh mẽ và kín cho kết nối sợi quang đến nhà (FTTH). Đầu nối H kết hợp kết nối loại SC ... Read More
2020-02-24 17:10:19
Trung Quốc Cáp Patch Blue Blue OM3 1C 2C LSZH Chiều dài 20M 30M 50M Kiểu kết nối LC UPC nhà máy sản xuất

Cáp Patch Blue Blue OM3 1C 2C LSZH Chiều dài 20M 30M 50M Kiểu kết nối LC UPC

Cáp FO OM3 1C 2C LSZH dài 1M 10M 20M 30M 50M Kiểu kết nối LC UPC Đuôi heo sợi là một sợi quang đơn, ngắn, thường được đệm chặt, có đầu nối quang được cài đặt sẵn ở một đầu và chiều dài của sợi lộ ra ở đầu kia. ... Read More
2019-12-13 15:29:35
Trung Quốc Cáp chống bụi ngoài trời chống bụi Cáp kết nối / bộ chuyển đổi IP SC nhà máy sản xuất

Cáp chống bụi ngoài trời chống bụi Cáp kết nối / bộ chuyển đổi IP SC

Ngoài trời chống nước Mini SC kết nối / bộ chuyển đổi IP67 Cáp sợi quang Đầu nối Mini SCwaterproof + Bộ điều hợp waterprof Mini SC + Dây đeo SC bình thường Đầu nối Mini SC IP được bảo vệ chống nước ngoài trời c... Read More
2019-05-09 18:44:42
Trung Quốc Cáp kháng cáp quang nghiền 1 hoặc 2 lõi GJYXCH Màu đen nhà máy sản xuất

Cáp kháng cáp quang nghiền 1 hoặc 2 lõi GJYXCH Màu đen

Cáp quang FTTH G657A1 1km giá 1 lõi 2 lõi GJYXCH Đặc điểm Sợi có độ nhạy uốn cong thấp đặc biệt cung cấp băng thông cao và giao tiếp tuyệt vời tài sản truyền tải; Hai thành viên cường độ FRP song song đảm bảo ... Read More
2019-03-05 17:18:14
Trung Quốc Dây cáp quang G657A1 Frp 2 lõi SM Dây cáp dài 500 M đến 1000m nhà máy sản xuất

Dây cáp quang G657A1 Frp 2 lõi SM Dây cáp dài 500 M đến 1000m

G657A1 Frp 2 Core 1KM SM Cáp độ dài tùy chỉnh FTTH Trọng lượng nhẹ trong nhà Đặc điểm Sợi có độ nhạy uốn cong thấp đặc biệt cung cấp băng thông cao và giao tiếp tuyệt vời tài sản truyền tải; Hai thành viên cư... Read More
2019-03-05 17:18:14
Trung Quốc FRP Sức mạnh Thành viên Patch Sợi quang G657A1 Cáp thả FTTH 1KM Cấu trúc đơn giản nhà máy sản xuất

FRP Sức mạnh Thành viên Patch Sợi quang G657A1 Cáp thả FTTH 1KM Cấu trúc đơn giản

Cấu trúc đơn giản Cáp cường lực thành viên FRP Cáp quang G657A1 1KM FTTH Đặc điểm Sợi có độ nhạy uốn cong thấp đặc biệt cung cấp băng thông cao và giao tiếp tuyệt vời tài sản truyền tải; Hai thành viên cường độ ... Read More
2019-03-05 17:18:13
Page 1 of 9|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 >|