Thâm Quyến Hicorpwell Technology Co, Ltd

                  Chất lượng không phải là một hành động, nó là một thói quen.

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Trung tâm đào tạo
Nhà Sản phẩmSợi quang trần

SM G652D G657A1 Trần sợi quang MM 50/125 Đối với ODTR Launch Cable Industrial

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang sợi thủy tinh giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang sợi thủy tinh giảm giá
Really satisfied ! Everything has been received and packed intact. Good quality, good style, high cost performance ,timely delivery of seller.

—— Peter Moles From India

This kit contains many different tools with good quality, and it is easy to use. In addition, I like their favourable price , it is worth puchasing.

—— Alfie Taylor From Singapore

I bought things from this web several times, Their optics and cables all work perfectly, So I think I could try some order things this time .

—— Wells From USA

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

SM G652D G657A1 Trần sợi quang MM 50/125 Đối với ODTR Launch Cable Industrial

Trung Quốc SM G652D G657A1 Trần sợi quang MM 50/125 Đối với ODTR Launch Cable Industrial nhà cung cấp
SM G652D G657A1 Trần sợi quang MM 50/125 Đối với ODTR Launch Cable Industrial nhà cung cấp SM G652D G657A1 Trần sợi quang MM 50/125 Đối với ODTR Launch Cable Industrial nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  SM G652D G657A1 Trần sợi quang MM 50/125 Đối với ODTR Launch Cable Industrial

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HICORPWELL
Chứng nhận: IEC 60794-2-10/11
Số mô hình: G652D

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 25,2 KM / KM
Giá bán: negotiation
chi tiết đóng gói: 25km / Reel hoặc 54.4KM mỗi cuộn, sau đó đóng gói trong một hộp carton cho 6 cuộn sợi
Điều khoản thanh toán: Western Union, l/c, T/T
Khả năng cung cấp: 1000 nghìn mỗi tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Loại chất xơ: G652D Sơn màu: Aqua, yellow, blue Hoặc Khác
Mục đích cáp: ODTR hoặc cáp FO 1310nm: 0,36-0,22 DB / Km
1550nm: 0,5-0,4 DB / Km Giấy chứng nhận: IEC 60794-2-10 / 11

SM G652D G657A1 MM 50/125 62.5 / 125 Cáp ra mắt sợi quang OTDR chặt chẽ

Đối với các nhịp được lắp đặt, việc kết nối OTDR với khoảng đo được thử nghiệm đòi hỏi phải có dây nối ghép.

Hầu hết các OTDR đều có một hình cầu siêu liên kết vật lý (UPC) bên trong,

nhưng một số hệ thống phản chiếu nhạy cảm sử dụng chất đánh bóng tiếp xúc vật lý góc cạnh (APC).


hai phương pháp chấm dứt một sợi.

Phương pháp đầu tiên sử dụng một bộ chuyển đổi cáp quang, trong đó một bộ phận cơ thể có thể nắm chặt sợi quang

thử nghiệm. Thiết kế của bộ chuyển đổi sợi quang là chất xơ có thể truyền hoàn toàn thông qua

adapter cơ thể và thiệt hại cổng quang. Bởi vì điều này, bộ điều hợp trần không bao giờ được

kết nối trực tiếp với OTDR.Instead, bộ điều hợp nên được sử dụng với dây nối ngắn và giao phối

adapter tay áo để cô lập thiệt hại từ cổng OTDR.

Phương pháp thứ hai sử dụng một pigtail với một mối nối cơ học tái sử dụng , cho phép giao phối dễ dàng

các sợi được thử nghiệm với OTDR. Mối nối cơ học tái sử dụng Norland đã được sử dụng cho

nhiều thập kỷ để thử nghiệm các sợi trần.

Nó có một cơ thể thủy tinh mà nội bộ giữ và sắp xếp hai sợi.

Các mối nối được lấp đầy với một chỉ số khúc xạ phù hợp với chất lỏng để giảm phản xạ.

Để làm cho kết nối, dải và tách cả hai sợi được thử nghiệm,

sau đó chèn và trung tâm cả hai vào mối nối cơ khí để hoàn thành việc chấm dứt.

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

Người liên hệ: Hicorpwell

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)