Rm 604 Bldg 9th Yinxingyuan South Rd Quận Nanshan 518054 Thâm Quyến Trung Quốc
Nhà Sản phẩmCáp quang sợi thủy tinh

FTTH SC UPC To SC UPC Cáp quang sợi thủy tinh 200M Chiều dài màu đen

FTTH SC UPC To SC UPC Cáp quang sợi thủy tinh 200M Chiều dài màu đen

    • FTTH SC UPC To SC UPC Glass Fiber Optic Drop Cable 200M Length Black Color
    • FTTH SC UPC To SC UPC Glass Fiber Optic Drop Cable 200M Length Black Color
    • FTTH SC UPC To SC UPC Glass Fiber Optic Drop Cable 200M Length Black Color
    • FTTH SC UPC To SC UPC Glass Fiber Optic Drop Cable 200M Length Black Color
  • FTTH SC UPC To SC UPC Glass Fiber Optic Drop Cable 200M Length Black Color

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Quốc
    Hàng hiệu: HICORPWELL
    Chứng nhận: IEC 60794-2-10/11
    Số mô hình: 1/2 dây lõi FTTH Drop cáp Patch

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 MÁY TÍNH
    Giá bán: negotiation
    chi tiết đóng gói: Trong túi trong suốt hoặc tùy chỉnh
    Điều khoản thanh toán: Western Union, l/c, T/T
    Khả năng cung cấp: 5000 chiếc mỗi tuần
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Loại cáp: 1/2 dây lõi FTTH Drop cáp Patch cáp Kết nối: Đầu nối SC UPC APC
    Tên: Thả cáp Chiều dài: 10m, 20m, 30m, 50m. 100 triệu, 200 triệu
    màu sắc: Trắng đen Vật chất: LSZH, PVC
    Số lõi: 1 lõi, 2 lõi, 4 lõi Loại chất xơ: G652D, G657A1, G657A2, OS2

    FTTH SC UPC To SC UPC Cáp sợi thủy tinh Cáp quang Cáp thả cáp quang 200M Leng

    Sự miêu tả

    Với sự phổ biến ngày càng tăng và thúc đẩy xây dựng FTTH, thả cáp xây dựng trên lõi sợi G657A1, A2

    bắt đầu sử dụng rộng rãi trong hành lang, môi trường gia đình.

    Quảng cáo một trong các sợi cáp quang, cáp thả thích hợp cho việc kết nối ngoài trời với trong nhà và

    termianl installtin yêu cầu uốn cáp nhỏ hơn.

    Các đơn vị sợi quang được định vị ở trung tâm. Hai dây thép hoặc FRP được đặt ở hai bên.

    Một dây thép như thành viên sức mạnh bổ sung cũng được áp dụng. Sau đó, cáp có màu đen và vỏ LSZH màu trắng.

    Tính năng, đặc điểm

    1. Băng thông cao và tài sản truyền thông tuyệt vời;

    2. Hai thành viên cường độ FRP song song đảm bảo thực hiện tốt khả năng chống nghiền để bảo vệ sợi.

    3. Cấu trúc đơn giản, trọng lượng nhẹ và hiệu suất cao;

    4. Không khói halogen thấp và vỏ chống cháy.

    Theo cách cài đặt cáp, chúng tôi có thể sản xuất các đầu nối trước ở một đầu hoặc cả hai đầu trên cáp thả, so với đầu nối nhanh, dây cáp thả có độ ổn định và tuổi thọ của higer.

    Cáp này thay thế dây đồng tiêu chuẩn của Telco địa phương vì nó có thể mang các dịch vụ băng rộng tốc độ cao tích hợp giọng nói, dữ liệu và video và chạy trực tiếp vào hộp nối tại nhà hoặc tòa nhà.

    1.Two nhựa gia cố sợi song song là thành viên cường độ đảm bảo thực hiện tốt khả năng chống nghiền để bảo vệ sợi.

    2. Bảo vệ môi trường - Khói thấp, không halogen và vỏ chống cháy.
    3. Dây thép đơn là thành viên cường độ bổ sung đảm bảo thực hiện tốt độ bền kéo và tự hỗ trợ.
    4. Cấu trúc đơn giản, trọng lượng nhẹ.

    Các ứng dụng

    Sử dụng trong sợi cho các dự án nhà

    Thích hợp để sử dụng trong nhà và văn phòng

    Lý tưởng để sử dụng để cài đặt trực tiếp vào nhà

    Những bức ảnh

    Chi tiết liên lạc
    Shenzhen Hicorpwell Technology Co., Ltd

    Người liên hệ: Hicorpwell

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác